Birthday na Kipimo cha Upendo

Ethos

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
2,294
2,000
Zamani kidogo kabla hii mitandao haijashika kasi ilikuwa ngumu sana kujua Birthday ya Bidada...

.. Ilikuwa kukumbuka birthday Yake na kumletea kazawadi ni njia ya kuonesha unamjali, unampenda, na kumkumbuka.. Hata usipompa kitu ilitosha kabisa..


Siku Hizi hali ni tofauti sana... Wanatangaza wenyewe kabisa.. Ukikuta mtu labda ni mwezi huu.. Mara utaona Birthday Loading, Queens are born in December etc... Hivi mnatangaza ili mpate zawadi nyingi??
 

Joanah

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
14,942
2,000
Tunataka wishes tu
Kama ni zawadi ukiamua unatugaia tu

Mbona ni kawaida mkuu
 

Transcend

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
20,171
2,000
Hii kitu nouma sana....

Kuna bidada ana birthday 25/12 mwaka huu...

Anataka mchango wa birthday ...

Nimekatosa tuu manake nahisi kama natoa hela ya Kusherekea Xmass...

Kwani kina Tv?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom