Hii kesi naona imeisha! Fatma ameshapewa tarehe na hakimu mpya, mwendo mdundo! Mi ninachokazania hapa ni umuhimu wa kutokomeza rushwa! Masuala ya discipline eti kwa mahakimu, kama wao hawajiheshimu kwa kuombaomba rushwa, sasa kwa nini wakili au wananchi wawaheshimu! NO! Fatma hastahili adhabu yoyote! Na hiyo Tanganyika Law Society nao ni bogus tu! They are cowards! Wala hawako tayari kutetea wananchi as long as they make money.
BTW, Fatma hakusema kwamba yeye aliombwa rushwa bali ni client wake ambaye alimweleza wakili wake na yeye Fatma alimshauri kesi ipelekwe PCCB! This is true! Sasa mengine eti ya 'kumfokea' mi naona is nothing compared to corruption!