Binti atoa mpya kwa mzazi

Binti atoa mpya kwa mzazi

Nahakika 99% ya wadada wachagua tajiri mfano: [MENTION]Lara1[/MENTION], tinna cute, Dinazarde, farkhina wote hawa wanaunga hoja ya kuolewa na tajiri sasa kwa hali hiyo maskini atamwoa nani maana maskini ni wengi resources are very few and compitation is high only for 1%
 
Last edited by a moderator:
Nahakika 99% ya wadada wachagua tajiri mfano: [MENTION]Lara1[/MENTION], tinna cute, Dinazarde, farkhina wote hawa wanaunga hoja ya kuolewa na tajiri sasa kwa hali hiyo maskini atamwoa nani maana maskini ni wengi resources are very few and compitation is high only for 1%

Kumbe jibu unalo haikuwa na sababu ya kunimention.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom