Binti atoa mpya kwa mzazi

Binti atoa mpya kwa mzazi

Nadhani tabia ya mtu, haitokani na mali alizonazo... Huyo tajiri ni rahisi kumsoma tabia zake 'pata pesa tujue tabia yako' ila huyo masikini anaweza kubadilika mara tu atakapozikamata....
 
Hii story ni ya ulimwengu wa kufikirika bahati mbaya imeletwa kipindi hiki
 
Asubirie apate pesa ndio ataona jeur yake iko wapi

Sent from my BlackBerry 9380 using JamiiForums
 
hvi ile story ya shaban robert inaitwa 'kusadikika' right..?inafanana na hii
 
Hadithi za Mama Deborah Mwenda hizi...
 
Sikiliza huyu binti alivyomjibu baba yake mzazi. Walikuja vijana watatu kumposa
binti mmoja. Kijana mmoja alikuwa Tajiri sana..
Kijana wa pili alikuwa Handsome sana...
Kijana wa tatu alikuwa maskini sana..
Baba wa msichana akamwambia bintiye, Mwanangu nasaha yangu kwako.
Huyu kijana tajiri atakutajirisha sana..
Kijana Handsome utazaa nae watoto wazuri sana...
Kijana maskini atakufanya uwe maskini. Sasa uamuzi ni wako...
Binti akasema, "Babangu huyu kijana tajiri hatatosheka na mimi ataoa mke wa pili na watatu na wanne...
Huyu kijana Handsome atapendwa na wanawake wengi kwa uzuri wake..
Na huyu kijana maskini ataishi na mimi peke yangu hatafikiria mwanamke mwengine kwa
sababu ya hali yake...
Nimemchagua huyu kijana maskini, ni maskini wa mali lakini tajiri wa
mapenzi na uaminifu. Je, wewe kwa maono yako, huyo binti alitoa jibu sahihi?

Bado najiuliza huyu binti je, ni wa kizazi hikihiki au?
 
NILIKUWA SIJUI KUWA UMASKINI NAO NI MAAMUZI YA MTU. KUMBE NAO UNAAAANZIA MBALI.:loco:
 
Hadithi hii nzuri sana na yenye kufundisha
 
As i know there is a strong possibility that poor guy wont be poor for the rest of his life....That said you will stay with him during his poverty and when he becomes rich he will marry the second and third wives as you said rich guys do.
Now tell me how is he better than the rich guy in the first place
Marriage is tough for simple minded
 
STUPID!!!! Woga tu wa maisha na kutokujiamini. I DESERVE NOTHING BUT THE BEST,! Sowezi kukubali WASTE /EXCRETION PRODUCT KISA NAOHOPA KUZIDIWA MAARIDFA., Tutabanana hapo hapo kwa tajiri, wao waweze wana mini na mimi nisjindwe nina nini?

Igweee
 
Zamani sio sasa mmmh we chezea dada zetu wa siku iz nyooo uyo uyo tajir
 
Hadithi hiyo nilisimuliwa na bibi wakati nipo chekechea.
 
Back
Top Bottom