Binti atoa mpya kwa mzazi

Binti atoa mpya kwa mzazi

Binti malaya huyu anakuwaje na wachumba watatu
 
Nadhani hilo swala au jambo hili lilitendeka miaka ya 70 lakni kwa miaka ya leo hakuna jibu kama hilo
 
Kiislaam:

-Kwa mali zao
-Kwa uzuri wao
-Kwa nasaba zao
-Kwa dini zao
 
Sikiliza huyu binti alivyomjibu baba yake mzazi. Walikuja vijana watatu kumposa
binti mmoja.

Kijana mmoja alikuwa Tajiri
sana..
Kijana wa pili alikuwa Handsome
sana...
Kijana wa tatu alikuwa maskini
sana..
Baba wa msichana akamwambia
bintiye,
Mwanangu nasaha yangu kwako.
Huyu kijana tajiri atakutajirisha
sana..
Kijana Handsome utazaa nae
watoto wazuri
sana...
Kijana maskini atakufanya uwe
maskini. Sasa
uamuzi ni wako...
Binti akasema, "Babangu huyu
kijana tajiri
hatatosheka na mimi ataoa
mke wa pili na
watatu na wanne...
Huyu kijana Handsome
atapendwa na
wanawake wengi kwa uzuri
wake..
Na huyu kijana maskini ataishi
na mimi peke
yangu hatafikiria mwanamke
mwengine kwa
sababu ya hali yake...
Nimemchagua huyu kijana
maskini, ni
maskini wa mali lakini tajiri wa
mapenzi na
uaminifu. Je, wewe kwa maono yako, huyo binti alitoa jibu sahihi?

Fiction
 
STUPID!!!! Woga tu wa maisha na kutokujiamini. I DESERVE NOTHING BUT THE BEST,! Sowezi kukubali WASTE /EXCRETION PRODUCT KISA NAOHOPA KUZIDIWA MAARIDFA., Tutabanana hapo hapo kwa tajiri, wao waweze wana mini na mimi nisjindwe nina nini?

Me napita tu
 

Attachments

  • 1421174635690.jpg
    1421174635690.jpg
    24.9 KB · Views: 453
STUPID!!!! Woga tu wa maisha na kutokujiamini. I DESERVE NOTHING BUT THE BEST,! Sowezi kukubali WASTE /EXCRETION PRODUCT KISA NAOHOPA KUZIDIWA MAARIDFA., Tutabanana hapo hapo kwa tajiri, wao waweze wana mini na mimi nisjindwe nina nini?

Ndo maana ckaagi na mwananke zaidi ya miaka mitano. Na huyu nilie nae nilianza nae 2010 huu ndo mwaka wake wa mwisho, af anasema anaujauzito wangu, me namwangalia tu, laiti angejua mikoa mingi ninawatoto. Cna undugu na jinsia ya kike zaidi ya mamaangu alienizaa. Hii style nmejifunza kutoka kwa dingi yangu mkubwa ambaye hadi anakufa amewahi kuishi na wanawake 8 na alikuwa akioa, akikuchoka mnagawana mali, anaoa mwingine. Ni ngumu kumpata mwanamke atakae kupenda jinsi ulivyo. Hii ndo solution, nyamafu.
 
Ndo maana ckaagi na mwananke zaidi ya miaka mitano. Na huyu nilie nae nilianza nae 2010 huu ndo mwaka wake wa mwisho, af anasema anaujauzito wangu, me namwangalia tu, laiti angejua mikoa mingi ninawatoto. Cna undugu na jinsia ya kike zaidi ya mamaangu alienizaa. Hii style nmejifunza kutoka kwa dingi yangu mkubwa ambaye hadi anakufa amewahi kuishi na wanawake 8 na alikuwa akioa, akikuchoka mnagawana mali, anaoa mwingine. Ni ngumu kumpata mwanamke atakae kupenda jinsi ulivyo. Hii ndo solution, nyamafu.

Yu medi mai dei fo shua hahahahah
 
Namshukuru huyo baba kwa kumpa binti yake uhuru wa kuchagua aina ya mume wa kuolewa naye,lakini sipingani na mtazamo wake huyo binti,isipokuwa mimi naamini kuwa mume au mke mwenye hofu ya mungu ndiye anafaa,sifa nyingine zote nzuri humezwa na sifa hii mama.
 
umesahu kuwa mungu alivo sema heshma ya mwanadamu imeweka ktk din? vp leo heshma ya binadamu iwe ktk mali? umesahau mtume s.w,a alvo sema ukioa mwanamke mwenye dn umepata kla ktu? hivyo din ndo yakwanza
 
umesahu kuwa mungu alivo sema heshma ya mwanadamu imeweka ktk din? vp leo heshma ya binadamu iwe ktk mali? umesahau mtume s.w,a alvo sema ukioa mwanamke mwenye dn umepata kla ktu? hivyo din ndo yakwanza
 
Back
Top Bottom