Binadam wengine Wana sifa za milima

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Dec 29, 2014
14,893
2,000
"Watu waongo kweli sijawahi ona...!!!"

Eti:- Milima haikutani lakini binadamu wanakutana,

Hivi wewe kwa akili yako unaweza kukutana na RIHANNA au RAMBO au MESSI ama JET LEE ? Huyo KITALE mwenyewe teja lakini kukutana nae ufanye kazi!

Sasa kwa taarifa yako utaendelea kukutana na mimi mwanzo mwisho binadamu wengine wana sifa za milima_
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom