Bill Clinton Bowing Down For Barack Obama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bill Clinton Bowing Down For Barack Obama

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 11, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Rais wa zamani wa Marekani Mzee Bill Clinton Amuinamia Rais Barack Obama.

    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hail to the King
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,674
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    duh! wamarekani bwana...
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    MziziMkavu, picha hii inatoa tafsiri ambayo Clinton anaonyesha hisia wazi ambazo anamwelekezea Rais Obama, kwani wengi hawakuwa na mategemea makubwa kama angeweza kustahimilimi kwa kiwango hiki hata kufanya makubwa ambayo yamemjengea jina.

    Tangu aingie madarakani hakuna vita iliyoanzishwa na marekani
    • Amekomesha vita ya Iraq kama alivyoahidi
    • Ameanzisha rasimu ya bima ya afya kwa wamarekani wote.
    • Amerejesha mahusiano mazuri na mataifa mengi ambayo yalishajenga uadui na Marekani.
    • Na mangine mengi tu.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Obama oyee!
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,216
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    ...gentleman way!!!!
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Nimekukubali Mkuu ni kweli Mr Bill Clinton anastahili amuinamie Rais Obama Candid Scope
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    umesahau amefunga mjadala wa osama.
    And he is coloured!
     
  9. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    This symbolizes great respect for President Obama.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    na hii je unasemaje? Tram Almasi


    [​IMG]
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,117
    Likes Received: 2,109
    Trophy Points: 280
    Bill Clitons speech at just ended Democratic National Convention was finest ever, detailed but appealling.
     
  12. e

    emgitty06 Senior Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mauaji ya Gaddafi?????
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hahusiki, waliohusika ni nchi za Ulaya, si Marekani.
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,117
    Likes Received: 2,109
    Trophy Points: 280
    Are you always so uptight? Relax man. Guess you Republican.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naona hili walikuwa wamesahau
     
  16. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ameboresha pensheni kwa wastaafu; amejenga mahusiano mazuri ktk ulimwengu wa Waislamu; masuala ya nuclear hatuyasikii sana siku hizi; rate ya ukosefu wa ajira kidogo imepungua; amepunguza makali ya financial crisis kwa kutoa stimulus ya $ 789 bilioni; Kibano kwa Obama; kuweka ratiba ya kuondoa majeshi ya US kule Iraq; sera ya climate change n.k.
     
  17. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau "Don't ask, don't tell" (DADT) & stopping deportation of young illegal immigrants. Jamaa amefanya maamuzi magumu mengi tu!
     
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mkuu, Unajua alichofanya Clinton mbele ya macho ya 'white supremacists' ni matusi makubwa sana. Ku Klux Klan wanatamani wambeze Mr. Clinton kwa kuwadhalilisha.
    Ndio kama hao,ni lazima wammbeze Obama na kuonyesha kwamba Obama si Obama bila kuinuliwa na mweupe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@simplemind imekuchoma hii katuni?


     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jamaa washa chora, KWELI Obama ni dili
     
Loading...