Bilioni moja ni chicken feed kwa MO lakini...

Bilioni moja ni chicken feed kwa MO lakini...

Write your reply...
tatizo kibongo bongo hiyo bilioni mzeebaba inaweza ikakutokea puani!!?..polisi wa bongo aisee hawanaga dogo!!
 
Nijuavyo mm kijakazi flani hawa jamii ya Asia wanamambo ya kiza sana (wafanyakazi wa wahindi wanalielewa hilo nimewauzia simu sanaa)hivyo basi ukiona wametoa 1b ujue na wao wameangazia kwa njia wazijuazo ila patupu
 
Kwa wale wasiojua bilioni moja inaandikwaje au ina masifuri mangapi hii hapa... 1,000,000,000/=... Bilioni moja ina sifuri 9....!

Kwa pesa yetu ya kibongo (sipendi kuiita madafu) ni kukidharau cha kwangu mwenyewe hivyo ni kujidharau, bilioni moja si kiwango haba cha minoti ila ukija kubadili kwa dola haifiki dola laki nne na nusu(450,000$)... Kwa utajiri wa MO alionao hii tunaita kimombo... Chicken [emoji239] feed.... Yaani ni kidogo sana...! Kuku hawezi kumaliza punje 30 za mahindi... Akimaliza ujue atavimbiwa na kuvimbiwa...

Familia ya MO imetangaza rasmi donge nono la shilingi za kitanzania BILIONI MOJA kwa atakayefanikisha kupatikana kwa ndugu yao (pengine akiwa hai)
Familia imechukua uamuzi huo baada ya kujiridhisha kuwa dhumuni la kutekwa ndugu yao halikuwa kikomboleo(ransom) bali ni sababu nyinginezo.... Kama sababu ni kikomboleo tayari watekaji wangeshaongea kuwa wanataka bei gani! Na hili lingefanyika ndani ya saa 72! Jamaa huwa hawapendi kupoteza muda... Wanaweka dau mezani halafu muamie kunyoa ama kusuka!

Kwa kutangaza zawadi nono kama hiyo ni wazi na ni dhahiri sasa mambo ni magumu na wako tayari hata kupanda dau ili tu kumpata ndugu yao akiwa salama salimini... Pesa zinatafutwa lakini sio uhai..
Nimeona watu wengi wakiijadili B1, hiyo sio pesa ya mchezo na haipatani kirahisi kama kuokota mwekundu njiani.... Ni pesa ambayo kila mtu anatamani kuipata, lakini huu mnanda ni next level... Hii sio singeli.... Ni MNANDA!

Sio watu binafsi tu hata private investigations nyingi ndani na nje ya nchi zingependa kuchangamkia tenda.... Tusichokijua wengi ni kwamba tunaiwaza tu B1 na masifuri yake 9.... Lakini kuipata ni jambo la kwanza na maisha utakayoishi baada ya kuipata ni jambo jingine kabisa.... Unaweza kuipata leo na baada ya wiki tu tukaanza msako wako!
Tuwe watu wa tafakari na tuo... Dunia ina siri nyingi na kwamwe hatuwezi kuzijua zote... B1 ni chicken feed lakini ukiwapa nyenyere kundi zima ni msosi wa msimu mzima!

Good morning Tanzania

Mimi nawapa pole familia hii, ila pia nawapongeza sana kwa kuwa watulivu na pia kuthamini mchango wa Serikali katika sakata zima. In fact wameonyesha mfano wa kuigwa. Hawajaonyesha kupaniki wala kuanza kusikiliza rumours kutoka kwenye mitandao ya jamii, wako focused na tatizo tu kama familia. Mungu azidi kuwaongoza na ninaamini atajibu maombi yao na yetu pia. Tuko pamoja nao!
 
yani hapa najiuliza !
mi ndugu yangu awe amepotea !
halafu niwe nasikiliza niambiwe usimtafute kwa njia hii!
WELL ,haya lakini!
 
so familia inasubiri iambiwe hatujaweza kumpata ndo waaanze kumsaka!
au familia inasubiri iruhusiwe kumtafuta?
NAULIZA TU!
 
Uko sahihi kabisa lakini pia msidhani kuwa watekaji ni wajinga kihivyo wakubali chambo chao kiharibiwe.... Wanafuatilia kwa karibu kabisa kila taarifa na wanazifanyia kazi
Hivi mkuu unafahamu hamna siri huku duniani?
 
Kwa wale wasiojua bilioni moja inaandikwaje au ina masifuri mangapi hii hapa... 1,000,000,000/=... Bilioni moja ina sifuri 9....!

Kwa pesa yetu ya kibongo (sipendi kuiita madafu) ni kukidharau cha kwangu mwenyewe hivyo ni kujidharau, bilioni moja si kiwango haba cha minoti ila ukija kubadili kwa dola haifiki dola laki nne na nusu(450,000$)... Kwa utajiri wa MO alionao hii tunaita kimombo... Chicken [emoji239] feed.... Yaani ni kidogo sana...! Kuku hawezi kumaliza punje 30 za mahindi... Akimaliza ujue atavimbiwa na kuvimbiwa...

Familia ya MO imetangaza rasmi donge nono la shilingi za kitanzania BILIONI MOJA kwa atakayefanikisha kupatikana kwa ndugu yao (pengine akiwa hai)
Familia imechukua uamuzi huo baada ya kujiridhisha kuwa dhumuni la kutekwa ndugu yao halikuwa kikomboleo(ransom) bali ni sababu nyinginezo.... Kama sababu ni kikomboleo tayari watekaji wangeshaongea kuwa wanataka bei gani! Na hili lingefanyika ndani ya saa 72! Jamaa huwa hawapendi kupoteza muda... Wanaweka dau mezani halafu muamie kunyoa ama kusuka!

Kwa kutangaza zawadi nono kama hiyo ni wazi na ni dhahiri sasa mambo ni magumu na wako tayari hata kupanda dau ili tu kumpata ndugu yao akiwa salama salimini... Pesa zinatafutwa lakini sio uhai..
Nimeona watu wengi wakiijadili B1, hiyo sio pesa ya mchezo na haipatani kirahisi kama kuokota mwekundu njiani.... Ni pesa ambayo kila mtu anatamani kuipata, lakini huu mnanda ni next level... Hii sio singeli.... Ni MNANDA!

Sio watu binafsi tu hata private investigations nyingi ndani na nje ya nchi zingependa kuchangamkia tenda.... Tusichokijua wengi ni kwamba tunaiwaza tu B1 na masifuri yake 9.... Lakini kuipata ni jambo la kwanza na maisha utakayoishi baada ya kuipata ni jambo jingine kabisa.... Unaweza kuipata leo na baada ya wiki tu tukaanza msako wako!
Tuwe watu wa tafakari na tuo... Dunia ina siri nyingi na kwamwe hatuwezi kuzijua zote... B1 ni chicken feed lakini ukiwapa nyenyere kundi zima ni msosi wa msimu mzima!

Good morning Tanzania
Mwaka 2005 mtanzania aliyekuwa anajua mahali aliko Osama alienda kureport ubalozi wa Marekani Tanzania, hii ilikuwa baada ya US kutangaza dau la $27,000,000 sawa na Billion 61 za kitanzania. Yule jamaa hakupata hata shilingi achilia mbali kuwarecognised. Mwishowe akaishia kufungua kesi..........Unaweza kutoa taarifa na usipate kitu......ukiwa na taarifa andikishana nao kabisa mkataba
 
Kabla ya hao kuna
Liberty desk
Snowden
Na marekani anaweza kuwa na taarifa zote kwa hakika kabisa
Liberty desk ni taasisi yenye matawi dunia nzima... Ina kila taarifa muhimu na ya siri kila dakika kila saa popote duniani, kuanzia magenge ya mafia, biashara haramu, ishu za serikali nk
Snowden ni mdukuzi mahiri
Mmarekani ni mbea aliyejipa ukiranja wa dunia.... Kama akiona jambo fulani ana maslahi nalo atatafuta mbinu mpaka lijulikane, akiona hana mahaba nalo atalipotezea
Kwasasa jambo hili liko ngazi ya CLASSIFIED INFORMATION.... Wanalijua wale wanaotakiwa kulijua tuu.. Na kwa mtu kama MO si ajabu hata wale waliomteka hawapo tena nchini na hawajui alipo
Kabisa mkuu naamin waliomteka hawapo tena Tz, na pia huenda hata wao hawajui yuko wapi kwa sasa
 
Tatizo anaetoa pesa sio mwwnye tatizo I mean c More mwenyewe pia hata akipatikan hatairudisha so familia imejikuna vile inavoona.
 
Aisee hawa watu(watekaji) unatuvunja moyo ktk kuspeed up kufikia level kubwa...mana sometimes unaweza sema ni bora tu uwe maskin kwa kufikiria unaweza ishi wa amani rather than kuwa na hela mob....mana unahisi ukiwa tajiri msokoto ni kama kawa...
 
Back
Top Bottom