Bilioni moja ni chicken feed kwa MO lakini...

Bilioni moja ni chicken feed kwa MO lakini...

Mshana acha utani bro, hio ni hela yako ya pensheni ya kutunza maiti kwa zaidi ya mara 8! Acha masihara na B moko kaka!!!
Jifunzeni kusoma kitu na kukielewa jamani hebu cheki tena heading inasemaje....
 
amekuambia kuipata hiyo 1b ni issue moja na utaishije baada ya kuipata ni another issue. Huenda anaogopa msako usije hamia kwake akapotea akamwacha Demiss bure!
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wameandaaje usalama wa mtu huyo atakayewapa taarifa???
Au naye itabidi baada ya muda familia itangaze dau kwa atayemuona???
That's family sympathy but in real sense is difficult
 
bado nipo mitamboni.nimemwambia babu mia tano zake, mia tano zangu.
get rich or die.....
 
Ivi kwann wasiagize investigators kutoka nje?
Kabla ya hao kuna
Liberty desk
Snowden
Na marekani anaweza kuwa na taarifa zote kwa hakika kabisa
Liberty desk ni taasisi yenye matawi dunia nzima... Ina kila taarifa muhimu na ya siri kila dakika kila saa popote duniani, kuanzia magenge ya mafia, biashara haramu, ishu za serikali nk
Snowden ni mdukuzi mahiri
Mmarekani ni mbea aliyejipa ukiranja wa dunia.... Kama akiona jambo fulani ana maslahi nalo atatafuta mbinu mpaka lijulikane, akiona hana mahaba nalo atalipotezea
Kwasasa jambo hili liko ngazi ya CLASSIFIED INFORMATION.... Wanalijua wale wanaotakiwa kulijua tuu.. Na kwa mtu kama MO si ajabu hata wale waliomteka hawapo tena nchini na hawajui alipo
 
Mshana so tuingie chimbo hivi tukianzia bagamoyo, tukapanda tanga, tukaenda kigoma, kisha sumbawanga alafu tukamalizia Malawi hatuwezi kujua jamaa yupo wapi kupitia darubini.com ya uhakika tukapiga hiyo billion moja tukaenda visiwani kupunguza stress za marudio ya uchaguzi
Tusijisumbue ndugu yangu sisi tutafute tu hizi za ndele na chumaulete....
 
Kwa wale wasiojua bilioni moja inaandikwaje au ina masifuri mangapi hii hapa... 1,000,000,000/=... Bilioni moja ina sifuri 9....!
Kwa pesa yetu ya kibongo (sipendi kuiita madafu) ni kukidharau cha kwangu mwenyewe hivyo ni kujidharau, bilioni moja si kiwango haba cha minoti ila ukija kubadili kwa dola haifiki dola laki nne na nusu(450,000$)... Kwa utajiri wa MO alionao hii tunaita kimombo... Chicken [emoji239] feed.... Yaani ni kidogo sana...! Kuku hawezi kumaliza punje 30 za mahindi... Akimaliza ujue atavimbiwa na kuvimbiwa...
Familia ya MO imetangaza rasmi donge nono la shilingi za kitanzania BILIONI MOJA kwa atakayefanikisha kupatikana kwa ndugu yao (pengine akiwa hai)
Familia imechukua uamuzi huo baada ya kujiridhisha kuwa dhumuni la kutekwa ndugu yao halikuwa kikomboleo(ransom) bali ni sababu nyinginezo.... Kama sababu ni kikomboleo tayari watekaji wangeshaongea kuwa wanataka bei gani! Na hili lingeganyika ndani ya saa 72! Jamaa huwa hawapendi kupoteza muda... Wanaweka dau mezani halafu muamie kunyoa ama kusuka!
Kwa kutangaza zawadi nono kama hiyo ni wazi na ni dhahiri sasa mambo ni magumu na wako tayari hata kupanda dau ili tu kumpata ndugu yao akiwa salama salimini... Pesa zinatafutwa lakini sio uhai..
Nimeona watu wengi wakiijadili B1, hiyo sio pesa ya mchezo na haipatani kirahisi kama kuokota mwekundu njiani.... Ni pesa ambayo kila mtu anatamani kuipata, lakini huu mnanda ni next level... Hii sio singei.... Ni MNANDA!
Sio watu binafsi tu hata private investigations nyingi ndani na nje ya nchi zingependa kuchangamkia tenda.... Tusichokijua wengi ni kwamba tunaiwaza tu B1 na masifuri yake 9.... Lakini kuipata ni jambo la kwanza na maisha utakayoishi baada ya kuipata ni jambo jingine kabisa.... Unaweza kuipata leo na baada ya wiki tu tukaanza msako wako!
Tuwe watu wa tafakari na tuo... Dunia ina siri nyingi na kwamwe hatuwezi kuzijua zote... B1 ni chicken feed lakini ukiwapa nyenyere kundi zima ni msosi wa msimu mzima!

Good morning Tanzania
Mkuu Nasikia eti umechungulia "darubini" na umeona mo aliko, hutaki mafweza?
 
Mkuu Nasikia eti umechungulia "darubini" na umeona mo aliko, hutaki mafweza?
Sio kweli[emoji15][emoji15][emoji15][emoji23][emoji23][emoji23][emoji125][emoji125][emoji125]
 
Mkuu vipi ? Cheki na zile rada zenu wakati mwingine plan B ni muhimu kama plan A imefeli.
 
Back
Top Bottom