Bila Zitto mngeandika kipi.


Tambikeni

Tambikeni

Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
52
Likes
3
Points
15
Age
57
Tambikeni

Tambikeni

Member
Joined Mar 11, 2013
52 3 15
Acheni kujaza forum kwa ajili ya mtu mmoja. Zitto amefanya mambo mazuri kwa muda mrefu sasa kukosea ni hulka ya binadamu angalieni mnayemkosoa sana nanyi mmefanya nini. Siasa safi Tz hakuna tena. Kuchafuana ndo dili maisha yanazidi kuwa hatari kila kukicha afadhali ya jana.
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0 0
mkuu, ni kweli unachosema,,, ila kwa tabia za kishenzi za bwan mdogo zzk itabid iwe hyvo hakuna kuoneana aibu tena, nina imani cc tukibadilka kitabia ustaarabu utakuwepo, zzk hafai anatakiwa aende sokoni kuuza nyanya na siyo kufanya siasa za kiafithina, uhaini na unafiki wa hali ya juu.
 
made

made

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
793
Likes
297
Points
80
made

made

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2010
793 297 80
Wengi wenu mnaopiga kelele mitandaoni hamkisaidii chama-Mchungaji Msigwa.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Umesema ukweli mtupu
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,179
Likes
33,206
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,179 33,206 280
Hilo ni fundisho kwa wengine uasaliti,uongo na kupenda ubinafsi ni mambo mabaya
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
529
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 529 280
Wazee wa gongo...
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,502
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,502 280
mkuu, ni kweli unachosema,,, ila kwa tabia za kishenzi za bwan mdogo zzk itabid iwe hyvo hakuna kuoneana aibu tena, nina imani cc tukibadilka kitabia ustaarabu utakuwepo, zzk hafai anatakiwa aende sokoni kuuza nyanya na siyo kufanya siasa za kiafithina, uhaini na unafiki wa hali ya juu.
unamchukia mtu ambae uongezi wala kupunguza chochote kwake nadhani utakuwa unatoka kule kaskazini tu mnachukulia chama kama saccos mnawekana watu wa ukoo mmoja....kwa taarifa yako hata leo zitto akiacha siasa zenu za majungu na ubaguzi anaenda zake mlimani kufundisha hawezi kuganga njaa kama akili zako finyu zinavyokutuma
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,502
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,502 280
Zitto chaguo la mungu...mbowe chaguo la mtei
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,966
Likes
2,268
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,966 2,268 280
Acheni kujaza forum kwa ajili ya mtu mmoja. Zitto amefanya mambo mazuri kwa muda mrefu sasa kukosea ni hulka ya binadamu angalieni mnayemkosoa sana nanyi mmefanya nini. Siasa safi Tz hakuna tena. Kuchafuana ndo dili maisha yanazidi kuwa hatari kila kukicha afadhali ya jana.
sema 'bila chadema na sioo bila zitto.
Ma-zitto wengi watakuja lakini cdm itaendelea kuwepo. Zitto hakufanya aliyoyafanya kwa ajili yake bali kwa maslahi ya chama kabla haja-messed up.
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
mkuu, ni kweli unachosema,,, ila kwa tabia za kishenzi za bwan mdogo zzk itabid iwe hyvo hakuna kuoneana aibu tena, nina imani cc tukibadilka kitabia ustaarabu utakuwepo, zzk hafai anatakiwa aende sokoni kuuza nyanya na siyo kufanya siasa za kiafithina, uhaini na unafiki wa hali ya juu.
yaani unavyoandika kama vile una hakika kabisa, kumbe umesikia na kuamini tu

hatareee
 

Forum statistics

Threads 1,264,171
Members 486,221
Posts 30,175,040