You are just desperate and i tell you wont succeed. Ni kosa kwenda kanisani ukiwa unapepesa macho uone msichana wa kuoa maana inaonekana hata ibada hufanyi ila unaenda kuangalia nyago za waschana na kukompea huyu kaolewa au bado. Unajitaabisha kuomba wakati hujui unaomba ili Mungu afanye nini. Mungu ni independent na hasaidiwi kazi. Wakati anampa mke adam hakuna mtu alomsaidia, wakati anampa mke Isaka hakuna mtu alomsaidia. Ukiamua kufata principle za Biblia kutafta mke hakikisha unamlingana Mungu vizuri ili kila hatua utakayofanya ifanyike kwa uongozi wa roho mtakatifu. Waone wazee wa kanisa au mchungaji wakusaidie tatizo lako kama umeshindwa. Ila naamini kama ungejua unachofanya usingefika kote huku tatizo kuna tatizo mahali kwenye kichwa chako upande wa rohoni na mwilini. Asomaye na afahamu.