Pendaelli
JF-Expert Member
- Feb 13, 2014
- 13,027
- 38,457
Salamu kwenu wadau,
Nashukuru sana wana jukwaa hili kwa mchango wenu wa mawazo na njia mtaoza anapokwama mtu,hakika huo ndio upendo wakweli.Niliomba hapa ushauri wakati fulani yakuwa niweakati gani ufaao kutokea msichana na kuongea nae kuhusiana namahusiano yapelekeayo ndoa,nilijibiwa nakushauriwa vyema na kuutumia.nikaomba naushauri mwengine labda ningeulizwa nafanya kazi gani,napo nikapewa ushauri wa maana nakuuzingatia yale ya msingi.
Wakati huo kuna wadada kama 3 niliwaonaga Kanisani kwetu nikavutiwa nao lakini jisni ya kuwatokea ndio iliniwia vigumu.kwa bahati nivutiwa na dada 1 anapitaga karibu na kazini kwetu nilichofanya nikaingia kwenye maombi kama siku 3, siku niliokusudia nikamtokea asubuhi nikamsalimia akaitika nikapata moyo kweli yani,nikaomba kuongea nae jion arudipo akakubali jion ikafika akantolea nje akaniambia kesho saivi anawahi.
Kesho ikafika nikamsalimia ile kuniona tuu hakugeuka hata nyuma hakuongea salam kmya daa siku hio niliumia sana lakini nikapata tumaini kwani nilimwambia Mungu kwenye maombi mapenzi yake yatimizwe impendezavyo,nikajua si mapenzi ya Mungu, miezi kama 3 mbeleni nikiwa kanisani akachelewa dada 1 ile anaenda kukaa viti vya mbele sinikamuona nilimpenda lakini nikajizuia misa ikaisha.
Kama kawaida nikaenda kuomba hadi jpil iliofuata sikumuona ye alienda misa ya 2 mi niakaenda ya 1 tukapishana nikendelea kuomba wiki iliofuata nikamwona ibada ilivyotoka nikamfuata japo sina uzoefu sana wa kuongea na wadada lakini nikijikaza nilitembea nae kama km1 nikiomba mawasiliano alivyokaribia kwao akachukua namba yangu,nikasubiria anibeep tu huku naendelea kuomba nakufunga nikubaliwe tu niondokane nahaya mateso.
Wiki 2 hakuna cha kubipiwa wala nn!nikapata wazo ni mundikie barua,niliindika hio barua toka saa 7 usiku mpaka 11 asubuhi nilijieleza kinagaubaga na maangiko mengi tu nilitumia nikamuekea 10000 ndani ya usumbufu jpli ikafika nikampa akapokea, nilifurahi mno nilijiona nimeutua mzigo uliokua umenielemea sana,basi jioni ya ju3 ikaja sms "kama unanipenda twende kwa wazazi wangu".
Nilimshukuru Mungu mno lakini nilipoijibu hakujibu,mpaka alhamisi yake akanisalimia kwa salam ya kanisni kwetu tukaanza kuchati wee ila ni salam salam tuu nikamkumbushia akaniambia ngojea atafakari.nkiwa kimya mpaka jpl akaninisms njoo uichukue barua yako ulio nipa sikuenda nikamwambia aichane tuu lkn akataa nikaja mpigia siku nyingine nilimbembeza hadi mchozi alikataa katakata hawezi kuolewa siivi anawahangaikia wazazi wake na wadogo zake kwanza wasije kufanya kazi kwa watu kama yeye.
Kila nilivyo msihi karibun saa 2 alikataa katakata sms zote nimemtumia hata 1 hakujibu kama kuumia nimeumia kwa kweli sijui ni kwa sababu gani wadada hawanipendi mwaka wa3 sasa toka nilipo achwa sijawaikuambiwa nakupenda wala moyo wangu haujapendwa! Daaaah jamani pesa sina swaga za vijana sinazo jumlishia na upole na ukimya wangu huku kutaka kuoa huku kama si Rehema za Mungu nimesha kwama.
Mungu abarikie jamani kuoa jamani kusikieni tuu.
Nashukuru sana wana jukwaa hili kwa mchango wenu wa mawazo na njia mtaoza anapokwama mtu,hakika huo ndio upendo wakweli.Niliomba hapa ushauri wakati fulani yakuwa niweakati gani ufaao kutokea msichana na kuongea nae kuhusiana namahusiano yapelekeayo ndoa,nilijibiwa nakushauriwa vyema na kuutumia.nikaomba naushauri mwengine labda ningeulizwa nafanya kazi gani,napo nikapewa ushauri wa maana nakuuzingatia yale ya msingi.
Wakati huo kuna wadada kama 3 niliwaonaga Kanisani kwetu nikavutiwa nao lakini jisni ya kuwatokea ndio iliniwia vigumu.kwa bahati nivutiwa na dada 1 anapitaga karibu na kazini kwetu nilichofanya nikaingia kwenye maombi kama siku 3, siku niliokusudia nikamtokea asubuhi nikamsalimia akaitika nikapata moyo kweli yani,nikaomba kuongea nae jion arudipo akakubali jion ikafika akantolea nje akaniambia kesho saivi anawahi.
Kesho ikafika nikamsalimia ile kuniona tuu hakugeuka hata nyuma hakuongea salam kmya daa siku hio niliumia sana lakini nikapata tumaini kwani nilimwambia Mungu kwenye maombi mapenzi yake yatimizwe impendezavyo,nikajua si mapenzi ya Mungu, miezi kama 3 mbeleni nikiwa kanisani akachelewa dada 1 ile anaenda kukaa viti vya mbele sinikamuona nilimpenda lakini nikajizuia misa ikaisha.
Kama kawaida nikaenda kuomba hadi jpil iliofuata sikumuona ye alienda misa ya 2 mi niakaenda ya 1 tukapishana nikendelea kuomba wiki iliofuata nikamwona ibada ilivyotoka nikamfuata japo sina uzoefu sana wa kuongea na wadada lakini nikijikaza nilitembea nae kama km1 nikiomba mawasiliano alivyokaribia kwao akachukua namba yangu,nikasubiria anibeep tu huku naendelea kuomba nakufunga nikubaliwe tu niondokane nahaya mateso.
Wiki 2 hakuna cha kubipiwa wala nn!nikapata wazo ni mundikie barua,niliindika hio barua toka saa 7 usiku mpaka 11 asubuhi nilijieleza kinagaubaga na maangiko mengi tu nilitumia nikamuekea 10000 ndani ya usumbufu jpli ikafika nikampa akapokea, nilifurahi mno nilijiona nimeutua mzigo uliokua umenielemea sana,basi jioni ya ju3 ikaja sms "kama unanipenda twende kwa wazazi wangu".
Nilimshukuru Mungu mno lakini nilipoijibu hakujibu,mpaka alhamisi yake akanisalimia kwa salam ya kanisni kwetu tukaanza kuchati wee ila ni salam salam tuu nikamkumbushia akaniambia ngojea atafakari.nkiwa kimya mpaka jpl akaninisms njoo uichukue barua yako ulio nipa sikuenda nikamwambia aichane tuu lkn akataa nikaja mpigia siku nyingine nilimbembeza hadi mchozi alikataa katakata hawezi kuolewa siivi anawahangaikia wazazi wake na wadogo zake kwanza wasije kufanya kazi kwa watu kama yeye.
Kila nilivyo msihi karibun saa 2 alikataa katakata sms zote nimemtumia hata 1 hakujibu kama kuumia nimeumia kwa kweli sijui ni kwa sababu gani wadada hawanipendi mwaka wa3 sasa toka nilipo achwa sijawaikuambiwa nakupenda wala moyo wangu haujapendwa! Daaaah jamani pesa sina swaga za vijana sinazo jumlishia na upole na ukimya wangu huku kutaka kuoa huku kama si Rehema za Mungu nimesha kwama.
Mungu abarikie jamani kuoa jamani kusikieni tuu.