Bila Mercy, huenda tusingekuwa na bilionea Mengi

Bila Mercy, huenda tusingekuwa na bilionea Mengi

K Lyn amekuja kutafuta vitu vilivyotafutwa na mwanamke mwenzie , Parasite au kupe
Halafu pasipo hata na chembe ya aibu, anataka amilikishwe makampuni yote! Kisa tu ana vitoto viwili vya test tube na marehemu!!

Mjinga mkubwa kabisa. Miaka yote aliyoishi na marehemu ameshindwa kujifunza kutafuta kwa jasho! Anataka tu kulia kivulini. Kisa tu ni slay queen!!
 
Sio kweli, kwa hiyo mengi asingeoa angezini tu sio!!!
Vipi kama mengi ndio angetangulia kufa mkewe angeolewa kuna kosa?
Ina maana hujui kwamba Mengi alizini na klyn tangu mkewe akiwa hai?? Hujui klyn alijifungua mapacha mke wa Mengi akiwa hai?? .

Na Kwa taarifa yako Mimi nimeona machame, Mengi alitoka familia ya chini na baba mkwe wake alimsomesha na kumsaidia mpaka akaenda nje. Mengi alivyo alitengenezwa na mkewe mfyuuu
 
Mimi pia kwenye maisha yangu nilipitia mumo humu, ile TSJ yule binti ni mtoto wa Tajiri wa Sanya Juu!, zile ponda raha zote za TSJ ni mfuko wa binti!. Ile harusi ya kifahari, honeymoon London, kuhamia US, yote ni familia ya binti!. Tofauti yangu na Mengi, yeye alikuwa Mchagga pesa ndio kila kitu, lakini mimi Msukuma, kuponda raha ndio ilikuwa kila kitu!.
Mkuu kumbe umeoa Uchaggani?

Hahahaaa....funny story hii

I didn't know
 
Hakuna ukweli wowote, yote hii ni kutaka Jacky aonekane m'baya tu.

Kwanini iwe mafanikio yalikua makubwa baada ya mengi kuacha kazi na sio kabla hajaacha kazi?
Mkuu naona unapingana na FACTS

Jacky ndio ana FACTS za Mercy?

Hizi ni FACTS za Mercy na Jacky anazo zake za kujenga mziki na Jaymo!

Those are FACTS!
 
Mkuu kumbe umeoa Uchaggani?

Hahahaaa....funny story hii

I didnt know
Ukioa Moshi umeoa maendeleo!. Nimeoa uchagani binti wa tajiri wa Sanya Juu. Nimemuoa sweetheart wangu wa chuo, darasa moja, sitting next to each other.

Kilichomfanya binti wa Tajiri wa Kichagga kumpenda mtoto wa masikini wa Kisukuma chapa ngombe ni kuwa sisi Wasukuma huwa haturembi, ni kazi kazi!, ikatokea bahati kichwani niko ok, nina uwezo wa kupiga papers mbili at each exam, hivyo binti tajiri hana kazi ya kuumiza kichwa!, nilifanya kila kitu, and in return binti aligharimia kila kitu, including footing every bills. Siku ya harusi, baba mkwe alitupa kiwanja nyumba na benz!, honeymoon London!.

P
 
Halafu anaibuka mwanamke uzeeni na kudai mali yote kuwa aneachiwa yeye yaani hata watoto wa marehemu mama wasipate chochote.

Sheria zetu za ndoa na mirathi inabidi ziangaliwe upya, haiwezekani hawara wa uzeeni awe na haki na,mali za marehemu zilizochumwa tangu ujanani na wawili kisa tu naye anefunga ndoa na mwanaume huyo.

Walau sheria ingetamka nusu ya mali tu ndiyo zingeweza kuchukuliwa kuwa ni za mume ili kama urithi basi wanaomhusu wote wagawane hiyo nusu na nusu nyingine igawanywe kwa wanaomhusu mke wa ujanani.
Huko chumbani walikuwa wawili hakuna shahidi wakusema mwanamke kamlazimisha mwanaume ampatie mali, kwahiyo sasahizi mwanaume akiwa na mali na mkewe ametangulia mbele za haki au wameachana hapaswi kuoa mke mwingine?
 
Sio kweli, kwa hiyo mengi asingeoa angezini tu sio!!!
Vipi kama mengi ndio angetangulia kufa mkewe angeolewa kuna kosa?

Sent from my Infinix X624B using JamiiForums mobile app
Yaani ndiyo hapo nawashangaa watu, hivi yule mdada alijipeleka kwa yule babu? Mbona naye alikuwa na kazi yake ya muziki, lakini sioni watu wakilisema hilo, sasa sijui ni wivu tuu!
 
Ina maana hujui kwamba Mengi alizini na klyn tangu mkewe akiwa hai?? Hujui klyn alijifungua mapacha mke wa Mengi akiwa hai?? .

Na Kwa taarifa yako Mimi nimeona machame, Mengi alitoka familia ya chini na baba mkwe wake alimsomesha na kumsaidia mpaka akaenda nje. Mengi alivyo alitengenezwa na mkewe mfyuuu
Kwani K-lyn ndiye sababu ya mzee Mengi kuachana na mkewe? Tukisema mnamionea wivu K-lyn kwa mali alizopewa na hubby wake? [emoji3]
 
Kudos brother.

Nje ya mada, simba utarudi au ndio basi tena?
 
Ukioa Moshi umeoa maendeleo!. Nimeoa uchagani binti wa tajiri wa Sanya Juu. Nimemuoa sweetheart wangu wa chuo, darasa moja, sitting next to each other. Kilichomfanya binti wa Tajiri wa Kichagga kumpenda mtoto wa masikini wa Kisukuma chapa ngombe ni kuwa sisi Wasukuma huwa haturembi, ni kazi kazi!, ikatokea bahati kichwani niko ok, nina uwezo wa kupiga papers mbili at each exam, hivyo binti tajiri hana kazi ya kuumiza kichwa!, nilifanya kila kitu, and return binti aligharimia kila kitu!.
P
Hahahaaa

Paskali bana una mbwembwe sana

Ungekua na akili to begin with usingekua TSJ,ungekua aidha abroad au UDSM,hilo la akili tuweke pembeni...

Aligharamia kila kitu sababu wewe ulikua kijakazi wake wa kumfanyia homeworks na paper,hakukupenda kwa mapenzi mzee baba,wanawake hawapendi downwards wanapenda upwards!

Huyo mtoto wa "tajiri" sasa hivi nasikia kakuacha,how do you explain that?
 
Back
Top Bottom