Bila katiba tumeliwa na mafisadi

Bila katiba tumeliwa na mafisadi

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,792
Reaction score
15,552
Machawa shangilieni sasa lakini hamjui kesho yenu! Ni bora sana mngepigania uhuru maana uhuru utawakikishia kesho yenu. Mwangalieni mwenzenu Nchimbi na Polepole wapo wapi leo. Je wewe wanakuthamini kuliko wao?? Jiulize
 
Machawa shangilieni sasa lakini hamjui kesho yenu! Ni bora sana mngepigania uhuru maana uhuru utawakikishia kesho yenu. Mwangalieni mwenzenu Nchimbi na Polepole wapo wapi leo. Je wewe wanakuthamini kuliko wao?? Jiulize
Kamwe hawako tayari kuwapatieni katiba mpya
 
Back
Top Bottom