BIKIRA: siijui radha ya bikira

Blessed Jr

Senior Member
Nov 17, 2016
135
250
Wadau kwema, ni miaka 32 tangu nilione jua, ila ni miaka 17 tangu nimeanza ku kwichi kwichi. Ila katika miaka yangu yote hiyo cha kugegeda sijawahi kutana na mtoto akiwa bikra aisee, kiukweli rafiki zangu wakiniambia juu ya utamu wa bikira naumia, siijui radha yake na natamani niionje.

Jamani nani anitafutie demu ambaye ni bikra kwa ghalama yoyote ili nionje na mimi radha ya bikira
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
10,242
2,000
utamu wake ni kuchoka kunga'atwa meno, kupambana na miguu ya mwenzako, kukutana na ka ugumu fulani wakati wa kuingiza, kufuta damu kumbembeleza mwenzako baada ya tendo(kumbuka baada ya hapo moyoni mwake anaapa hatarudia tena ila baada ya siku tatu anakutafuta bila shuruti) n.k n.k
 

kampelewele

JF-Expert Member
Oct 13, 2014
2,769
2,000
Wadau kwema, ni miaka 32 tangu nilione jua, ila ni miaka 17 tangu nimeanza ku kwichi kwichi. Ila katika miaka yangu yote hiyo cha kugegeda sijawahi kutana na mtoto akiwa bikra aisee, kiukweli rafiki zangu wakiniambia juu ya utamu wa bikira naumia, siijui radha yake na natamani niionje.

Jamani nani anitafutie demu ambaye ni bikra kwa ghalama yoyote ili nionje na mimi radha ya bikira
Njia rahisi kuwa siasa kali jilipue utapata bikra 70 Miss Natafuta
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
25,201
2,000
Umenikumbusha mwanamke ambaye alikumbanz na kijana ambaye alikuwa hajawahii kutenda hiyo miaka ya sekondari. Alitusumulia raha ya kuwa bosi kwenye mchezo.... ila baada weeee wasichana wengine wakaanza kumvizia watoke nae.. maisha ya boarding school hayo eeeeh aliviziwa shule alikuwa anasoma boarding getini... nao wamfumze mambo ha ha haaa

Na mimi nikikumbana na wa hivyo hatachomoka kwa kweli.

Eeeeeeeh
 

kiker

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
1,043
2,000
Umenikumbusha mwanamke ambaye alikumbanz na kijana ambaye alikuwa hajawahii kutenda hiyo miaka ya sekondari. Alitusumulia raha ya kuwa bosi kwenye mchezo.... ila baada weeee wasichana wengine wakaanza kumvizia watoke nae.. maisha ya boarding school hayo eeeeh aliviziwa shule alikuwa anasoma boarding getini... nao wamfumze mambo ha ha haaa

Na mimi nikikumbana na wa hivyo hatachomoka kwa kweli.

Eeeeeeeh
Hivi cocochanel si ni aka ya Le mutuuz mzee wa mbebez au nakosea?
 

Paprika

JF-Expert Member
Feb 25, 2017
5,979
2,000
Tafuta kabinti ka chekechea... Anza kumlinda kama kaka yake wanaume wengine wasimkaribie... Kakifika umri wa kugegedwa kwabikiri.
 

Hardwood

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
997
1,000
Wamekudanganya hakuna utamu wowote zaidi ya kero tu..
Watu wanaona ufahari kua wa kwanza ila hakuna raha yoyote.

Mimi sasa hiv demu akisema tu ni bikira naachana nae akawasumbue wengine huko..akija kwangu awe anajielewa.

Kumbikiri mwanamke ni karaha isipokuwa kama ni mkeo maana utaendelea kuishi naye na mtazoeana polepole.

Ila hizi bikira zingine ni karaha tupu coz unapomaliza kuifungua njia ya uke wa mwanamke mpaka aje kujua kuwa mapenzi ni matamu kuna kamwendo. Na uombe Mungu asikutane na Gwiji mwingine baada ya wewe kumfungua njia. Kuna uwezekano mkubwa akakusahau faster.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom