Biashara ya Madawa ya Kulevya: S.H. AMON atajwa!

Biashara ya Madawa ya Kulevya: S.H. AMON atajwa!

Acha uongo sauli alikuwa anauza ndizi tukuyu hakuwah fanya biznes ya madin,sembe ndio imemtoa

Baada ya ndizi Tukuyu alienda Tunduma kufanya biashara ya viatu...Baada ya hapo Akahamia Dar!!!!
 
Aliyeongea ni mtu mwenye data za kutosha na ameiomba serikali wamtafute awape data zote na akamtaja hadi huyo aliyemuingiza sauli kwenye biashara ya sembe,aliyemuingiza saul kwenye biznes hyo ni mfanyabiashara wa kwanza kuanza kuleta unga kupitia viatu vya mitumba kutoka italy.

kamoooon,jamani watu wana maghumashi hapa bongo,hadi raha
na jk ndo anasema 'hatutak biashara za hovyohovyo'
 
Inawezekana maana huyu jamaa alishahamisha wakaazi wengi wa eneo la RIVERSIDE akiwajengea nyumba na kuwapa mahela kibao ili wahame kupisha biashara zake.
Ndiye mmiliki wa LANDMARK HOTELS zipo nyingi kuanzia TUKUYU pale kilimani hadi Dar.
Wengine husema anamtumikia Rais mstaafu wa nchi jirani wakisema vitega uchumi ni vya Rais huyo, lakini pia huyu jamaa anaajiri Wanyakyusa asilimia 90 na kufanya na kila mfanyakazi wa kike NGONO.
Kuna tetesi nyingine juu yake kuwa ni HIV+.
 
Acheni majungu fanyeni kazi........wauza unga TZ hii wanafahamika, wanafahamiana, wanasaidiana, na serikali haina shida nao kabisa
 
Mimi hayo mengine siyajui,lakini jamaa ana utu sana yule,sishangai kutomtoza huyo mpangaji.
na yule mama alotajwa na Obama kuwaa muuza unga maarufu naye ana sifa hii,,,,mtaani kwake alisifika kuwa ana huruma na hupenda sana kusaidia,kuna muuza unga mmoja ni mtanzania yupo SA yeye huwa akija anasaidia sana nyumba za ibada kama kulipia bili za umeme na maji,
 
Baada ya ndizi Tukuyu alienda Tunduma kufanya biashara ya viatu...Baada ya hapo Akahamia Dar!!!!

Katika biashara ya hyo viatu ndio akakutana na zungu la unga likamuingizwa kwenye biznes ya sembe dar huku wakizuga wanatoa viatu vya mitumba italy.
 
ndio huyu huyu jamaa ambaye kawavua kyupi asilimia 80 ya wanawake wanouza kwenye maduka yake?
Hata awe mke wa mtu

...maskini yule dadaa..! ndo maana alikuwa hataki kuacha kazi paleee..!!??
 
Inawezekana maana huyu jamaa alishahamisha wakaazi wengi wa eneo la RIVERSIDE akiwajengea nyumba na kuwapa mahela kibao ili wahame kupisha biashara zake.
Ndiye mmiliki wa LANDMARK HOTELS zipo nyingi kuanzia TUKUYU pale kilimani hadi Dar.
Wengine husema anamtumikia Rais mstaafu wa nchi jirani wakisema vitega uchumi ni vya Rais huyo, lakini pia huyu jamaa anaajiri Wanyakyusa asilimia 90 na kufanya na kila mfanyakazi wa kike NGONO.
Kuna tetesi nyingine juu yake kuwa ni HIV+.

Jamaa anajulikana mbeya nzima nilifika hadi alipoanzia hyo biashara ya ndizi Tukuyu Msasani.
 
ndio huyu huyu jamaa ambaye kawavua kyupi asilimia 80 ya wanawake wanouza kwenye maduka yake?
Hata awe mke wa mtu

Huyu jamaa ndie alipewa tenda ya
kupangisha mwaziri kwenye hoteli yake ya ubungo wakati JK anaingia madarakani. Kwa tenda hiyo ndio akaongeza hoteli ya pili hapo hapo
 
hivi hawa TISS wanafanya nini mi naamini wanaweza kufanya mabadiliko wakiamua piga risasi tu hawa watu Kama china mbo wanaua raia wengine Wema tu
 
mchumba wangu amefanya kazi kule mwaka wa 3 sasa, hataki kuacha kabisa hata baada ya kumtafutia kazi yenye kipato zaidi ya pale!! duh.

ukiona manyoya??
 
Huyo hawezi kuwa mzima,Mbona skendo yake imeenea sana...!
Kusema ule ukweli jamaa amewaka,nina maana ana ngoma na hii ilipelekea kifo cha mkewe wa kwanza mama Sarah RIP,jamaa baada ya kujishtukia akawa anakula madawa yaliyokuwa yakiuzwa bei chafusana kipindi hicho,na pia kufanya blood transfusion mara kadhaa na hilo ndilo limemsaidia awepo mpaka sasa,lakini yule mama hakujua chochote mpaka alipolazwa pale tmj mikocheni kushtuka tayari ilikuwa too late akafa.

Tuje kwenye issue ya madawa ya kulevya,kwa kweli kwa kiwango changu kidogo ambacho nimemfahamu huyu jamaa hilo la madawa ya kulevya nathubutu kusema amesingiziwa,jamani huyu binadamu linapokuja suala la biashara jamaa anakasi ya ajabu kugrab fursa,na ana nidhamu kali sana ya biashara.Wabongo kwenye hili tunapaswa tuwe wapole ili kama ikiwezekana tuwe na chochote kitu cha kujifunza kwa huyu S.H.Amon,mimi kwa mtazamo wangu huyu bwana hauzi sembe mpaka hapo msemaji atapokuja na ushahidi.Tuache wivu na kweli huyu jamaa angekuwa shule ndefu matajiri wakubwa wanaotajwa bongo hii angekuwa kawaacha mbali sana.Ana akili sana ya biashara,mengineyo hayo ni wivu tu.
 
Saul wa Land mark hotel ameanza kuuza karanga wilayani Chunya amehangaika sana Baba wa watu hadi kupata mali hizo. Mumkome Tajiri wetu wa Rungwe
 
Kuna watu wanatumika na wafanyabiashara wachafu kumchafua A.S. AMON Maarufu kwa jina la Pataya mmiliki wa hotel za Land Mark zilizopo katika mikoa ya Dsm na Mby kuwa eti ni miongoni mwa wauza madawa ya kulevya nchini, hizi ni hujuma za kibiashara kwa Saul
 
Back
Top Bottom