Biashara ya Madawa ya Kulevya: S.H. AMON atajwa!

Biashara ya Madawa ya Kulevya: S.H. AMON atajwa!

kusema kasema na tushamjua xo wat next..???!!!....angekuwa muizi wa kuku na maandazi hapo sawa tungekutana segerea.
 
ndio huyu huyu jamaa ambaye kawavua kyupi asilimia 80 ya wanawake wanouza kwenye maduka yake?
Hata awe mke wa mtu

Siyo jambo la kushangaza kwa drag deallers kuwa na anasa kama hizo!
 
Umesema ITALY SHOES????,point noted with thanks
Ni Sauli Amon aka S.H AMON Alianza baada ya kupewa mchongo na mtu wa kwanza kuleta madawa kutoka italy,italy shoes.

.......................................
Ukipata Ujumbe wa chuki au matusi futa delete kabisa.
.......................................
 
ningeshangaa huyu mtu
asingekuwa mmojawao. Siwezi kupinga hata chembe ushiriki wake. Huyu
jamaa kuna kipindi aliisahau nyumba yake aliyojenga mikocheni, mpangaji
alikaa zaidi ya miaka miwili bila kodi. Bahati nzuri siku ya kuitembelea
hakumtoza kodi.

Alisaha kwa nini?
 
UZUSHI MTUPU HU. SH
Amon ameanza biashara zamani kabla ya majina makubwa kama Mengi na Dewji
mbunge. Alianza na kuvusha sukari na baadaye vipodozi vilivyopeleka
kujenga kiwanda Salasala. Kwenye list ya Balali aka EPA mara kadhaa
ametajwa, lakini mpaka leo hajakamtwa, inawezekana ushahidi hautoshi. Ni
mtu consistent katika biashara na anasimamia kile anachokijua na
kuamini. Isingekuwa kutokwenda shule kubwa labda angekuwa billionea
mkubwa kabisa EA.

Tujitahidi kutafuta data na is kuzusha hovyo hovyo.

kama ufisadi kama wa EPa na kwingineko yupo atashindwaje kuuza sembe? laiti kama ungepata kujua source ya hela za watu ungeshangaa mwenyewe
 
UZUSHI MTUPU HU. SH Amon ameanza biashara zamani kabla ya majina makubwa kama Mengi na Dewji mbunge. Alianza na kuvusha sukari na baadaye vipodozi vilivyopeleka kujenga kiwanda Salasala. Kwenye list ya Balali aka EPA mara kadhaa ametajwa, lakini mpaka leo hajakamtwa, inawezekana ushahidi hautoshi. Ni mtu consistent katika biashara na anasimamia kile anachokijua na kuamini. Isingekuwa kutokwenda shule kubwa labda angekuwa billionea mkubwa kabisa EA.

Tujitahidi kutafuta data na is kuzusha hovyo hovyo.

Aliyeongea ni mtu mwenye data za kutosha na ameiomba serikali wamtafute awape data zote na akamtaja hadi huyo aliyemuingiza sauli kwenye biashara ya sembe,aliyemuingiza saul kwenye biznes hyo ni mfanyabiashara wa kwanza kuanza kuleta unga kupitia viatu vya mitumba kutoka italy.
 
acheni ujinga

SH Amon alipata utajiri wake kupitia almas Shinyanga
Dada yake alikua ameolewa na askari mlinzi wa pale, ambae alikua anaiba almasi ndani yamgodi na kuzificha katika kikopo ndani. Mzigo ulipokua wa kutosha, akamuita mdogo wake , akatoroka na kikopo mpaka zambia
Baada ya miaka kadhaa , ndio akarudi Mbeya na kuanza kufanya biashara za kufa mtu
Jamaa anayo hela, na wala haihusiani na madawa
Na ni kweli ni mzinzi, ana UKIMWI. So, haoni tabu kufungua suruali ukizingatia pesa anayo
 
acheni ujinga

SH Amon alipata utajiri wake kupitia almas Shinyanga
Dada yake alikua ameolewa na askari mlinzi wa pale, ambae alikua anaiba almasi ndani yamgodi na kuzificha katika kikopo ndani. Mzigo ulipokua wa kutosha, akamuita mdogo wake , akatoroka na kikopo mpaka zambia
Baada ya miaka kadhaa , ndio akarudi Mbeya na kuanza kufanya biashara za kufa mtu
Jamaa anayo hela, na wala haihusiani na madawa
Na ni kweli ni mzinzi, ana UKIMWI. So, haoni tabu kufungua suruali ukizingatia pesa anayo



Umeambiwa anauza unga umekataa kuwa si kweli,wewe unasema ana UKIMWI tukuamini?

Au aliwahi kukutafuna uroda hivyo unampakazia? TAKE CARE
 
Umeambiwa anauza unga umekataa kuwa si kweli,wewe unasema ana UKIMWI tukuamini?

Au aliwahi kukutafuna uroda hivyo unampakazia? TAKE CARE

Haahaaaahaaaaaa JF kuna viroja...!
 
acheni ujinga

SH Amon alipata utajiri wake kupitia almas Shinyanga
Dada yake alikua ameolewa na askari mlinzi wa pale, ambae alikua anaiba almasi ndani yamgodi na kuzificha katika kikopo ndani. Mzigo ulipokua wa kutosha, akamuita mdogo wake , akatoroka na kikopo mpaka zambia
Baada ya miaka kadhaa , ndio akarudi Mbeya na kuanza kufanya biashara za kufa mtu
Jamaa anayo hela, na wala haihusiani na madawa
Na ni kweli ni mzinzi, ana UKIMWI. So, haoni tabu kufungua suruali ukizingatia pesa anayo

Acha uongo sauli alikuwa anauza ndizi tukuyu hakuwah fanya biznes ya madin,sembe ndio imemtoa
 
Back
Top Bottom