Biashara ya kujiuza mwili yapewa nafasi kubwa Tanzania


mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
119
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 119 160
Kwa wahafidhina lazima msimame na kucha kupinga tulizeni mpira haya ndiyo manufaa ya biashara hii
1.Kipato kwa mhusika hujipatia kipato cha kumwezesha kumudu maisha na chanzo kwa mapato ya serikali kwa kodi itakayokusanywa USA inaongoza kwa kukusanya kodi kupitia biashara hii
2.Husaidia sana watu walioko bussy kutokana na majukumu yao kuwanyima muda wa kutafuta wapenzi kutokana na mlolongo wa vijimambo katika kumfuatilia mara maua meetings zaidi ya mia na mapozi juu hadi afanikiwe kwa biashara hii inaondoa usumbufu wote ni cash yake tuu
3.Inasaidia wanaume madomo zege wale ambao hawajiamini hawawezi kutongoza midomo imekula zege hawa wanakuwa wepesi kupitia biashara hii
4. Husaidia kupambana na umasikini
5.Husaidia mauzo ya condoms,nyumba za wageni,baa(eg.kona,maeda,night clubs zote) kuongeza kipato kupitia mauzo katika biashara hii.
6.Husaidia kuondokana na tatizo la wanaume kujichua kwakuwa huduma itapatikana kirahisi bila vikwazo. Ni wakati sasa wa kuachana na tamaduni za kale za mwaka 40 kuona hii kitu mbaya
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
kumbe mbwembwe zote unataka ipewe kipaumbele kama zao la pamba tabora enheee.. haya kila la kheri peleka oni lako kwa mzee warioba..
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
119
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 119 160
Kwa sasa c imepigwa kabari iachiwe badala ya sasa kufanywa kwa kificho zaidi ya asilimia 20 ya wanawake walioko makazini wanafanya hii biashara dsm
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
12,906
Likes
8,829
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
12,906 8,829 280
Naunga mkono hoja
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
375
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 375 180
mmh, haya wajasiriamwili
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Ningependa uwe muwazi zaidi katika kuitetea biashara hii. Je, wewe binafsi unaweza, unaimudu na uko tayari kuifanya biashara hii itakaporuhusiwa? katika mawazo yote uliyowahi kuwaza akilini mwako hukufikiria biashara nyingine ambayo labda ingepewa kipaumbele zaidi ya hii? Je, ungependa uwe na biashara ya aina gani katika maisha yako??? kubwa yenye heshima au hiyo ya kuudhalilisha mwili wako?

Utajisikiaje siku ukimtembelea mwanao/nduguyo wa damu kwenye eneo lake la biashara na ukamkuta katika biashara hiyo ya kujiuza naye akajisifia na kukwambia sory mom, niko bize kidogo leo biashara imechanganya nisubiri nikawahudumie wanaume waliokosa muda wa kutafuta wapenzi ili washipige punyeto nisubiri tu!

Binadamu tumekaa mbali na hofu ya Mungu na ndio maana tunawaza yaliyokinyume na Mungu siku zote! Kuwa mwangalifu usiupambe uovu hutakosa jema la kufanya litakalokusaidia na kumpendeza Mungu.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,014
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,014 280
Ina maana umeruhusu biashara hii rasmi au?
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
31
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 31 0
Kwa sasa c imepigwa kabari iachiwe badala ya sasa kufanywa kwa kificho zaidi ya asilimia 20 ya wanawake walioko makazini wanafanya hii biashara dsm
sio makazini pekee..bali vyuoni, mitaani, majumbani..kila kona wapo
 
F

filonos

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
651
Likes
70
Points
45
F

filonos

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
651 70 45
Ina maana umeruhusu biashara hii rasmi au?
jamani ni biashara huria UJASILIMALI MWILI..KIMFACHO MTU NI CHAKE ..mwili ni wakee laha nizake kama Kodi yeye ndio anae paswa kuli kodi.lkini kwa kaline hii hayo mambo huwezi kuzuia.nenda INDIA..PHILIPINO..URUSI BRAZIL..SANT DOMINGO.. NIGERIA...SOUTH AFRICA..MOMBASA..nk je hizo nchi zina sheria na Tamaduni pia lakini waweshidwa kuzuwia
 
K

konar

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
254
Likes
124
Points
60
K

konar

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
254 124 60
hiyo ni moja ya mikakati ya ccm kuhakikisha vijana wanajiajiri, wanatimiza ahadi
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,518
Likes
1,412
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,518 1,412 280
Halafu hiyo kodi inayopatikana iwekewe mfuko maalum wa kununulia ARV, wazo zuri mdau keep it up!
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,196
Likes
2,037
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,196 2,037 280
Wajasilimia MWILI wapo wengi hapa kwa hivyo hoja imepita waruhusiwe kuwepo gesti maarumu za kulipia
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,066
Likes
6,228
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,066 6,228 280
Ukistaajabu ya nchi za nje, utayasikia ya wanayofikiria Tanzania kufanya.
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,857
Likes
354
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,857 354 180
Kwa wahafidhina lazima msimame na kucha kupinga tulizeni mpira haya ndiyo manufaa ya biashara hii
1.Kipato kwa mhusika hujipatia kipato cha kumwezesha kumudu maisha na chanzo kwa mapato ya serikali kwa kodi itakayokusanywa USA inaongoza kwa kukusanya kodi kupitia biashara hii
2.Husaidia sana watu walioko bussy kutokana na majukumu yao kuwanyima muda wa kutafuta wapenzi kutokana na mlolongo wa vijimambo katika kumfuatilia mara maua meetings zaidi ya mia na mapozi juu hadi afanikiwe kwa biashara hii inaondoa usumbufu wote ni cash yake tuu
3.Inasaidia wanaume madomo zege wale ambao hawajiamini hawawezi kutongoza midomo imekula zege hawa wanakuwa wepesi kupitia biashara hii
4. Husaidia kupambana na umasikini
5.Husaidia mauzo ya condoms,nyumba za wageni,baa(eg.kona,maeda,night clubs zote) kuongeza kipato kupitia mauzo katika biashara hii.
6.Husaidia kuondokana na tatizo la wanaume kujichua kwakuwa huduma itapatikana kirahisi bila vikwazo. Ni wakati sasa wa kuachana na tamaduni za kale za mwaka 40 kuona hii kitu mbaya
Nimekoma kama wakiipitisha wewe utauza nini?
 

Forum statistics

Threads 1,251,189
Members 481,615
Posts 29,761,823