Biashara ya kujiuza mwili yapewa nafasi kubwa Tanzania

Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Nov 28, 2012
347
250
wangeanza kukata TIN namba kabisa,...serikali iwatambue
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
9,256
2,000
duh safi sana wacha na serikali ipate hela maana hawa wadada make alot of money balaa. plus hamna jipya hapo maana kama watu kukosa maadili tayari imeshaenea.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Feb 28, 2012
13,999
2,000
Kwa wahafidhina lazima msimame na kucha kupinga tulizeni mpira haya ndiyo manufaa ya biashara hii
1.Kipato kwa mhusika hujipatia kipato cha kumwezesha kumudu maisha na chanzo kwa mapato ya serikali kwa kodi itakayokusanywa USA inaongoza kwa kukusanya kodi kupitia biashara hii
2.Husaidia sana watu walioko bussy kutokana na majukumu yao kuwanyima muda wa kutafuta wapenzi kutokana na mlolongo wa vijimambo katika kumfuatilia mara maua meetings zaidi ya mia na mapozi juu hadi afanikiwe kwa biashara hii inaondoa usumbufu wote ni cash yake tuu
3.Inasaidia wanaume madomo zege wale ambao hawajiamini hawawezi kutongoza midomo imekula zege hawa wanakuwa wepesi kupitia biashara hii
4. Husaidia kupambana na umasikini
5.Husaidia mauzo ya condoms,nyumba za wageni,baa(eg.kona,maeda,night clubs zote) kuongeza kipato kupitia mauzo katika biashara hii.
6.Husaidia kuondokana na tatizo la wanaume kujichua kwakuwa huduma itapatikana kirahisi bila vikwazo. Ni wakati sasa wa kuachana na tamaduni za kale za mwaka 40 kuona hii kitu mbaya


:boxing: :boxing:
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
5,649
1,225
Kwa wahafidhina lazima msimame na kucha kupinga tulizeni mpira haya ndiyo manufaa ya biashara hii
1.Kipato kwa mhusika hujipatia kipato cha kumwezesha kumudu maisha na chanzo kwa mapato ya serikali kwa kodi itakayokusanywa USA inaongoza kwa kukusanya kodi kupitia biashara hii
2.Husaidia sana watu walioko bussy kutokana na majukumu yao kuwanyima muda wa kutafuta wapenzi kutokana na mlolongo wa vijimambo katika kumfuatilia mara maua meetings zaidi ya mia na mapozi juu hadi afanikiwe kwa biashara hii inaondoa usumbufu wote ni cash yake tuu
3.Inasaidia wanaume madomo zege wale ambao hawajiamini hawawezi kutongoza midomo imekula zege hawa wanakuwa wepesi kupitia biashara hii
4. Husaidia kupambana na umasikini
5.Husaidia mauzo ya condoms,nyumba za wageni,baa(eg.kona,maeda,night clubs zote) kuongeza kipato kupitia mauzo katika biashara hii.
6.Husaidia kuondokana na tatizo la wanaume kujichua kwakuwa huduma itapatikana kirahisi bila vikwazo. Ni wakati sasa wa kuachana na tamaduni za kale za mwaka 40 kuona hii kitu mbaya
Natumaini utakuwa wa kwanza kuonyesha mfano kwa kuwashauri dada zako wajiunge na biashara hii!! Au siyo!!!!!
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
3,306
1,250
inatungwa sheria ya kulinda haki zao mmezidi kudhulumu sana kwa kupenda kitonga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom