Mi mi JF-Expert Member Joined Jul 14, 2024 Posts 6,406 Reaction score 12,735 Aug 19, 2025 #1 Wahuni wamepiga zaidi ya Trillion 1.2 kwenye biasahara ya Carbon hiyo ni kwa mwaka mmoja na nusu pekee. Wamasai hawakuwa wanahamishwa bure bure.
Wahuni wamepiga zaidi ya Trillion 1.2 kwenye biasahara ya Carbon hiyo ni kwa mwaka mmoja na nusu pekee. Wamasai hawakuwa wanahamishwa bure bure.
M Mpwimbe JF-Expert Member Joined Oct 13, 2023 Posts 6,278 Reaction score 13,660 Aug 19, 2025 #2 Mi mi said: Wahuni wamepiga zaidi ya Trillion 1.2 kwenye biasahara ya Carbon hiyo ni kwa mwaka mmoja na nusu pekee. Wamasai hawakuwa wanahamishwa bure bure. Click to expand... Pesa ya kuhamisha masai ilikuwa ya mkopo
Mi mi said: Wahuni wamepiga zaidi ya Trillion 1.2 kwenye biasahara ya Carbon hiyo ni kwa mwaka mmoja na nusu pekee. Wamasai hawakuwa wanahamishwa bure bure. Click to expand... Pesa ya kuhamisha masai ilikuwa ya mkopo
Mi mi JF-Expert Member Joined Jul 14, 2024 Posts 6,406 Reaction score 12,735 Aug 19, 2025 Thread starter #3 Mpwimbe said: Pesa ya kuhamisha masai ilikuwa ya mkopo Click to expand... U.A.E [ waarabu wa pemba hujuana kwa vilemba ]
Mpwimbe said: Pesa ya kuhamisha masai ilikuwa ya mkopo Click to expand... U.A.E [ waarabu wa pemba hujuana kwa vilemba ]
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,149 Aug 19, 2025 #4 Hii nchi ina mambo ya ajabu sana