BIASHARA WAKUU: cement,sukari,petrol na diesel vinapatikana,karibuni'


NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
2,539
Likes
518
Points
280
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
2,539 518 280
Kwanza kabisa salaam wakuu...

...pili,niko hapa kuwafahamisha kuhusu biashara tajwa hapo juu kwa atakayehitaji.

Biashara hii inapatikana kwa wingi..............kiwango cha juu ni tani 25,000 na kuendelea,kiwango cha kati ni 12,500 na kiwango cha chini kabisa ni tani 6,500 (metric tonnes).

Kwa yoyete aliye serious ani-pm ili tufanye biashara,

Malipo ni kwa L/C

Karibuni'
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,334
Likes
2,898
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,334 2,898 280
mkuu hebu andika vizuri kama mfanyabiashara bwana!

1. ni kuuza au kununua au kuhifadhi store
2. je, ninafaidikaje?
3. ninaitaje viambatatishi gani? leseni, certificate, bank a/c tin number etc?
4. ni contract ya muda gani?
5. unapatikana wapi? hiyo kazi itafanyika wapi na wapi?
6. uko under company? yaani una business name? itaje ili tu-verify.

ukishindwa kujibu hayo machache basi wewe ni either:
-pre mature au
-tapeli au
-comedian au
-umetumwa!
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,934
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,934 280
Kwanza kabisa salaam wakuu...

...pili,niko hapa kuwafahamisha kuhusu biashara tajwa hapo juu kwa atakayehitaji.

Biashara hii inapatikana kwa wingi..............kiwango cha juu ni tani 25,000 na kuendelea,kiwango cha kati ni 12,500 na kiwango cha chini kabisa ni tani 6,500 (metric tonnes).

Kwa yoyete aliye serious ani-pm ili tufanye biashara,

Malipo ni kwa L/C

Karibuni'
umeishakuwa mzoefu humu bana, hebu weka details za kueleweka basi, bei, mahali n.k kama alivyoshauri mdau hapo juu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,608
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,608 6,125 280
Tapeli huyu!!!
 
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
2,539
Likes
518
Points
280
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
2,539 518 280
mkuu hebu andika vizuri kama mfanyabiashara bwana!

1. ni kuuza au kununua au kuhifadhi store
2. je, ninafaidikaje?
3. ninaitaje viambatatishi gani? leseni, certificate, bank a/c tin number etc?
4. ni contract ya muda gani?
5. unapatikana wapi? hiyo kazi itafanyika wapi na wapi?
6. uko under company? yaani una business name? itaje ili tu-verify.

ukishindwa kujibu hayo machache basi wewe ni either:
-pre mature au
-tapeli au
-comedian au
-umetumwa!
'asante kwa kauli
zako,nafaham yote hayo na
ndo maana nikahitaji
wanunuzi walioko serious na
wanaojijua na kujitambua ni
nini
wanafanya,anyway...........kam
a tunavyojua ndani ya JF kuna
watu huwa wanaingia kwenye
topic ili kukujibu vile
wanavyojiskia thats why
nimeona si mbaya kama kweli
yupo mnunuzi wa serious ani-
pm,na wapo ambao
wameshani-pm tunaendelea
na utaratibu wa jinsi ya
biashara ilivyo,just a PM tu'
 

Forum statistics

Threads 1,272,352
Members 489,924
Posts 30,448,280