Beware when having SEX!

not good at guessing papie.... what is :mimba: doing?
..ignore that. Actually i meant this :violin:. Remember ur favourite song u told me about. Would u enjoy it now, Darling..
 
mh ni kweli wadogo wanajua, niliwahi kutaka kumnanilii dada mmoja nyumbani kwake, mtoto alikuwa kalala, mtoto kaamka akakuta namnyonya mamaake manyonyo huku tumekamatana mtoto akaanza kulia....ikabidi niwe mpole nimuachie.....tangu muda huo mtoto akawa hataki niwe karibu na mamaake, akiona tu mamaake kanifata anaanza kulia nikasema duuuuuuuuuuuh ina maana uyu mtoto anaelewa yanayojiri au.....?
 
Kipi hicho Erotica? Halafu kwanini Kaunga asiniambie mwenyewe? Ushawahi kuona mtu anaenda kanisani kuoa wanawake watatu kama yule wa DRC Congo?


mamamito wa DRC wana maakili sana kuliko wanawake wote. sharing is caring.

ila yule papito anaonekana itabdi atumia msada wa V au sio papie?

sie tunakuongeleaga na Kaunga, so ndio mana akasema kwangu, muulize akwambie.
 
..ignore that. Actually i meant this :violin:. Remember ur favourite song u told me about. Would u enjoy it now, Darling..


That erotic song? or that sexy one? i would jst prefer you playin it no matter which :wink2:
 
Hivi wewe Erotica huwa unafikia kitu kingine kweli??


Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
mamamito wa DRC wana maakili sana kuliko wanawake wote. sharing is caring.

ila yule papito anaonekana itabdi atumia msada wa V au sio papie?

sie tunakuongeleaga na Kaunga, so ndio mana akasema kwangu, muulize akwambie.

V ya nini wakati kule kuna kitu inaitwa mkuyati? msiniongelee tu minkaribishe....si vizuri tunashare jamani
 

Mtososix mna tabia mbaya! ndio nn kumharibu mtoto saikologia?

kwa nini hamkufanyia sebleni? tena staili ya kunyonya sebleni kwenye siti si ndio pouwa?
 
Last edited by a moderator:
V ya nini wakati kule kuna kitu inaitwa mkuyati? msiniongelee tu minkaribishe....si vizuri tunashare jamani

tatizo papito umekubali kuja kipindi ambacho nimewekewa stop kufanya SEX kwa vurugu.

mihemuko yangu kwako ukija hawa mapacha tunaweza kuwapoteza. wacha nizae

kwanza ndio Kaunga alisema. na wateve she decides on the baby ni LAW.
 
Mzee DC kama hao wachalii wanafikiria sex chances

za mimi kufikiria lingine lipo kweli? teh teh teh.

mwaaaaaah to you!

Duuuuuuhhhhhhh Erotica!

Hii ni yangu au kuna mtu unataka nimpelekee??

Personally, nilishasahau kama bado kuna watu wanapewa zawadi tamu tamu kama hii!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Mtososix mna tabia mbaya! ndio nn kumharibu mtoto saikologia?

kwa nini hamkufanyia sebleni? tena staili ya kunyonya sebleni kwenye siti si ndio pouwa?

sikujua kama mtoto alikuwepo ndani coz hausi gel aliondoka muda mrefu nikajua kaondoka nae, nkaona hii ndo nafasi pekee, mtoto alilala chumba kingine, kuamka akawa anamtafuta mama ake, sasa akamkuta kakamatwa hajiwezi ikawa balaa tupu,
 
Last edited by a moderator:
tatizo papito umekubali kuja kipindi ambacho nimewekewa stop kufanya SEX kwa vurugu.

mihemuko yangu kwako ukija hawa mapacha tunaweza kuwapoteza. wacha nizae

kwanza ndio Kaunga alisema. na wateve she decides on the baby ni LAW.

Ngoja ngoja yaumiza matumbo haya wewe. Mi ntakusaidiaje sasa...likizo yako ndio kuongezeka kwa kazi za jirani yako. Au ulikuwa hujui...maana mi sina cha mapumziko.
 
Mbona heading ni tofauti???


wewe Patel heading inasema beware, ndani maelezo yapo ulitaka nn zaid?

kama una stress hadi unashindwa kuelewa come this way! mwaaaaaah
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…