Best in b.maths

Shomy . I

JF-Expert Member
Jan 4, 2011
436
500
Natafuta kazi ya kufunisha somo la Hisabati (B. Maths). Nipo vzr na nimepata mafnikio makubwa ktk kufundisha kwangu miaka 2 ktk shule hii. Nahtaji kuwasaidia vijana wenzangu ktk somo hili. Nawasilisha maombi.
 

Baba Erick

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
483
195
acha utani wewe F=144???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1111
 

Shomy . I

JF-Expert Member
Jan 4, 2011
436
500
acha utani wewe F=144???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1111

angalia somo lenyewe mkuu halafu shule ya ukata. Position 16/200 kimkoa na 310/3362 kitaifa
 

MKOBA2011

Senior Member
Jul 12, 2011
142
0
Wazee inawezekana ni graduate tayari maana siku hizi shule za kata kuna graduates wengi msimkatishe tamaa wajasiriamali wazuri wengi walianzia mbali msishangae baadae huyu kumiliki shule mzee komaa utapata wateja tu ila kwa ushauri kama utapata nafasi kwenye miji mikubwa kama Dar it is better kuliko hapo Iringa pako finyu mno kwenye kupata wateja ebu fanya mpango uwe Dar then uanze kuchakalika
 

Shomy . I

JF-Expert Member
Jan 4, 2011
436
500
Wazee inawezekana ni graduate tayari maana siku hizi shule za kata kuna graduates wengi msimkatishe tamaa wajasiriamali wazuri wengi walianzia mbali msishangae baadae huyu kumiliki shule mzee komaa utapata wateja tu ila kwa ushauri kama utapata nafasi kwenye miji mikubwa kama Dar it is better kuliko hapo Iringa pako finyu mno kwenye kupata wateja ebu fanya mpango uwe Dar then uanze kuchakalika

thanks. I'll work on it.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom