Best Case Scenario "Dr. Slaa Kuwa Mbunge"


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Am not saying it will happen, but it can happen - Chenge kukutwa na hatia na kesi zake na jimbo la bariadi kuwa wazi, uchaguzi kurudiwa - Dr. kusimama kama mgombea bariadi - This will be the best thing to happen for our beloved country
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Kwani ni lazima Dr.Slaa awe mbunge. Hivi hana kazi nyingine tofauti na za bunge na hasa hasa ndani ya chama chake.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
kwani ni lazima dr.slaa awe mbunge. Hivi hana kazi nyingine tofauti na za bunge na hasa hasa ndani ya chama chake.
Pamoja na kazi zingine but ingependeza sana kwa yeye pia kuwepo Mjengoni kuhakikisha maslai ya nchi hayachezewi na kuwakilisha sauti ya umma bila uoga. Nadhani bungeni panamfaa sana
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Kwani ni lazima Dr.Slaa awe mbunge. Hivi hana kazi nyingine tofauti na za bunge na hasa hasa ndani ya chama chake.
Kina mama Nkya hawako bungeni lakini pia wanasikika.... Bungeni ni pahala muafaka ila pia kama vp anaweza kuchakarika humuhumu mtaani.:israel::israel::israel::israel:
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Pamoja na kazi zingine but ingependeza sana kwa yeye pia kuwepo Mjengoni kuhakikisha maslai ya nchi hayachezewi na kuwakilisha sauti ya umma bila uoga. Nadhani bungeni panamfaa sana

Ni wakati wa kukisuka chama kiwe bora. Vijana wa kileo wana imani nacho. afanye hiyo kazi. anaweza sana. 5 years to come is not so far.
 
B

Big Dady

Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
59
Likes
0
Points
0
B

Big Dady

Member
Joined Nov 10, 2009
59 0 0
Dr. Slaa afanye kazi ya kukijenga Chadema na kukiandaa kwa uchaguzi wa mwaka 2015, hata Mwalimu Nyerere alifanya hivyo mapema mwaka 1962. Hakuna ulazima wa kuwa mbunge sasa, waliopo watatoa mchango wao. Ni mawazo finyu pia kuombe eti mbunge mmoja afe au ajiuzulu ili yeye akagombee huko. Lakini pia, si kweli kwamba Dr. Slaa anaweza kugombea jimbo lolote hapa nchini na akachaguliwa.
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,162
Likes
611
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,162 611 280
Am not saying it will happen, but it can happen - Chenge kukutwa na hatia na kesi zake na jimbo la bariadi kuwa wazi, uchaguzi kurudiwa - Dr. kusimama kama mgombea bariadi - This will be the best thing to happen for our beloved country
CHADEMA sio kama ccm, ww unazaliwa Basil mramba waziri/mbunge hadi leo huko jimboni mwake hakuna wengine wanaozaliwa?

mwache dr apumzike sio lazima awepo mjengoni
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Am not saying it will happen, but it can happen - Chenge kukutwa na hatia na kesi zake na jimbo la bariadi kuwa wazi, uchaguzi kurudiwa - Dr. kusimama kama mgombea bariadi - This will be the best thing to happen for our beloved country
Kama Mwana-Chadema nasema hapana. Si lazima Slaa(PhD) aende mjengoni. Wapo vijana, tena mahiri, jasiri na wasomi. Cha muhimu hapo ni kwa Dokta kutoa directives za namna ya kupresent na ku-defend hoja kwa vijana wake pale inapobidi.

Kwenda bungeni kwa mtindo wa namna hiyo kunaweza kutafsiriwa kuwa 'mtaani ni pakavu'. Kweli ni 'pakavu' lakini Chadema kama chama kwa hadhi na heshima yake hakiwezi kushindwa kumtunza Dokta huku kitaa.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kwani ni lazima Dr.Slaa awe mbunge. Hivi hana kazi nyingine tofauti na za bunge na hasa hasa ndani ya chama chake.
Wewe inakuuma nini akiwa mbunge? Mnamuogopa eeeh?
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
ahsante tumewasikia! hoja nyingine?
 

Forum statistics

Threads 1,235,473
Members 474,585
Posts 29,223,376