Bernard Membe Scholarship Fund inalenga nini?

Bernard Membe Scholarship Fund inalenga nini?

naninibaraka

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Posts
910
Reaction score
669
Wana JF,

Huku joto la urais likipanda leo mzee wa mtama aka Membe akiwa mgeni rasmi kwenye mahafali ya chuo cha bagamoyo yaliyofanyika hotel ya Kiromo - Bagamoyo ameahidi kuanzisha BENARD MEMBE SCHOLARSHIP FUND huku akimwagiza mkuu wa chuo, bwana Costa Mahalu aanzishe kamati maalumu ya kuratibu hilo, huku pia akiwaomba wahitimu wamuunge kwenye safari ambayo hajaitaja huku akihaidi ajira kwa wahitimu.

1417867767148.jpg


Ahadi hizi za Membe siyo kampeni ya kuungwa mkono kuelekea magogoni?

Tutaona mengi kabla ya 2015

Mungu ibariki Tanzania
 
membe ndio rahisi na anauwezo huo wa kuongoza nchi.wengine naona kelele tu
 
Huyo ni mnafiki hatuwezi kuwa na raisi wa namna hiyo ametawaliwa majigambo,dharau na kebehi ni sharobaro wa kisiasa labda akawe raisi wa WAMA
 
Hatuwezi hata siku moja kumweka magogoni MTU ambaye anahalalisha matumizi ya pesa ya dhulma, laana ya gadafi itamfuata popote anapoenda huyu MTT wa mtama na wama
 
membe ndio rahisi na anauwezo huo wa kuongoza nchi.wengine naona kelele tu

Ni kweli nakubaliana nawe mkuu Membe ni rahisi wala siyo raisi na urahisi wake unatokana na uzito wake wa kufikiri na kuchukua hatua kwenye mambo ya msingi ya kitaifa nusura tuingie kwenye vita na Rwanda na Burundi kwa uzembe wake
 
Hvi Gadafi si ndio huyo alieleta jeshi lake kumsaidia Idi Amini? Halafu Gadafi si ndio aliekua anataka kuleta udini Afrika? Halafu ni kweli Membe amebadilisha dini?
 
wana jf huku joto la urais likipanda leo mzee wa mtama aka membe akiwa mgeni rasmi kwenye mahafali ya chuo cha bagamoyo yaliyofanyika hotel ya kiromo bagamoyo ameahid kuanzisha benard membe scholarship funds huku akimwagiza mkuu wa chuo bwna costa mahalu aanzishe kamati maalumu ya kuratibu hilo,huku pia akiwaomba wahitimu wamuunge kwenye safari ambayo hajaitaja huku akihaidi ajira kwa wahitimu,ahadi hizi za membe siyo kampeni ya kuungwa mkono kuelekea magogoni?
Tutaona mengi kabla ya 2015
mungu ibariki tanzania

chuo kipi hicho?
 
Anaweza kuiongoza familia yako na sio sisi watanzania tunaojielewa.. LOWASA pekee ndio chaguo letu sisi watanzania
Nadhani ulikuwa unamaanisha LOWASA ndio pendeleo lako binafsi la kuwa rais wa Tanzania ajae na sio la Watanzania wote au wana JF wote.Tuweke sawa hadidu za rejea. Mimi hao wote sio pendekezo langu. I prefer a young blood like ZITTTTOO
 
Nadhani ulikuwa unamaanisha LOWASA ndio pendeleo lako binafsi la kuwa rais wa Tanzania ajae na sio la Watanzania wote au wana JF wote.Tuweke sawa hadidu za rejea. Mimi hao wote sio pendekezo langu. I prefer a young blood like ZITTTTOO

Namashaka na weledi wako katika lugha ya kiswahili.. Nimesema hivi na ninarudia kusema hivi; LOWASA ndio chaguo pekee LA watanzania, ww kama ukiona humtaki, bac bila shaka utanzania haukuhusu na unaulazimisha tu!
 
Wana JF huku joto la urais likipanda leo mzee wa mtama aka Membe akiwa mgeni rasmi kwenye mahafali ya chuo cha bagamoyo yaliyofanyika hotel ya kiromo bagamoyo ameahid kuanzisha BENARD MEMBE SCHOLARSHIP FUNDS huku akimwagiza mkuu wa chuo bwna Costa Mahalu aanzishe kamati maalumu ya kuratibu hilo,huku pia akiwaomba wahitimu wamuunge kwenye safari ambayo hajaitaja huku akihaidi ajira kwa wahitimu,ahadi hizi za membe siyo kampeni ya kuungwa mkono kuelekea magogoni?
Tutaona mengi kabla ya 2015
Mungu ibariki Tanzania

mbona umaweweseka? heading na text tofauti, wapi kasema hela za gadafi? gadafi yupi? kunya anye kuku, akinya bata kaharisha
 
Back
Top Bottom