Bernard Membe rasmi asamehewa na kurudi CCM

Halmashauri Kuu ya CCM Taifa Imemsamehe na kumrudishia uanachama wa CCM Ndugu Bernard Camilius Membe aliyekuwa amefukuzwa ndani ya CCM.
Hao hao walio shangilia wakati wanamfukuza,
NDIO HAO HAO TENA WANA MSHANGILIA AKIWA ANA REJEA CCM.
[emoji1][emoji1][emoji16][emoji16][emoji2960][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123]

Bongo sihami.
 
Halmashauri Kuu ya CCM Taifa imemsamehe na kumrudishia uanachama wa CCM aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Nje, Bernard Camilius Membe aliyekuwa amefukuzwa ndani ya chama hicho.

Pia soma
Hata wauza madawa ya kulevya wametolewa - mama kaagiza wachunguzwe "wakiwa huru" wasije wakaharibu watoto wetu.

Kuna maagizo mengine unasikiliza, unatikisa kichwa unazima TV.

Hivi mama anajua nguvu za wauza madawa ya kulevya?
 
Haya majamaa nakumbuka yalivyokuwa yanashangilia na kumpongeza mwendazake kumfuta uanachama huyu mwamba.

Siamini leo hii yanashangilia kurudishwa kwake huku yakimsifia mama anaupiga mwingi.
 
Sukuma gang na MATAGA kama wana akili, wangeanzisha chama chao mapema kwa ajili ya 2025!

Wakiupuuza huu ushauri wangu, basi wengi watakufa kwa presha! Maana hakuna namna.

Tatizo sio kuanzisha chama, bali watapata support ya vyombo vya dola?

Wanaccm wote wanategemea vyombo vya dola kufanya siasa, ndio maana wakitoka nje ya ccm wanapata shida sana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…