Benson Bana: Taifa linahitaji kiongozi mwenye maadili

Benson Bana: Taifa linahitaji kiongozi mwenye maadili

eti "maslahi mapana ya kitaifa" uchumi ukididimia hawayaoni maslahi mapana ya kitaifa!!! wakitu ESCROW Dr. Bana haoni maslahi mapana ya kitaifa. Nyumba za serikali zikiuziwa mahawara wa watumishi wa serikali Dr. Bana anavaa miwani ya mbao!!!!

NI KOSA KUBWA KUMTUMAINI MSOMI WA TANZANIA
 
Akiongea na redio one asubuhi hii, Prf Benson Bana, Mhadhiri mwandamizi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, amesema Watanzania kwa sasa wanahitaji kiongozi mwenye maadili safi.

Wakati tunajiandaa na kupokea serikali mpya ni vema juhudi,busara binafsi zikatumika katika kuhakikisha Taifa linapata kiongozi msafi ambaye atakuwa ni chachu ya maendeleo.

Hata hivo vijana katika vyama husika nao amewaasa kupunguza mihemuko ya kisiasa,watangulize maslahi mapana ya Taifa, wakatae kununuliwa na hatimaye wafanye uchaguzi sahihi.
Angeulizwa ni lini tulipata kiongozi asiye safi? Pia angeeleza usafi unapimwaje maana katika enzi hizi hakuna kiongozi ambaye hajapiga!
 
Back
Top Bottom