Benki ya NMB Jirekebisheni, system yenu inatia shaka

Benki ya NMB Jirekebisheni, system yenu inatia shaka

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
5,292
Reaction score
6,773
Sio mara moja nanunua vocha kwenye ATM halafu Vocha haifiki kwangu, tena napata risiti kuwa huduma imekamilika. Mwanzo nilidhani ile vocha itanifikia baadae lakini wapi.

Je, kuna watumishi ambao sio waaminifu huwa wanaiba kwa mitindo hii?
 
Wapigie simu kwa maelezo zaidi.

Humu JF najua wapo ila watajikausha kama hawajaona swali la msingi!
 
NMB ni wezi, tena wanachukua fadha za wateja kutoka kwenye akaunti zao. Ukienda wanakuzungusha na kujifanya hawajui wizi umetokea wapi. Hameni achana na wezi hawa.
 
Dah mimi ni leo tu imenitokea elfu tatu mpaka sasa haijanifikia hii benki inatia shaka!
 
NMB ni white Element! Wana mambo mengi sana ya hovyo ukiachana na hilo! Kuna matatizo makubwa mno baada ya uongozi kukabidhiwa wabongo na kuna mengi mno yanafichwa! After some years hii benki itaanguka kama ile benki iliyokuwa kubwa mno 🇹🇿 , Benki ya Nyumba iko wapi ! Ilifilisika na Hii itafilisika tuu subiri wateja wasanuke wachukue chao uone.
 
Nimehamisha Hela kwenda Tigo pesa lakini haijafika na benki Salio limekatwa
 
Mimi nimeshawahi kununua kama mara 2 na vocha sikupata. Nilivyowapigia wakanambia itarudishwa kwenye akaunti, nikapotezea tu.
Mwezi wa tatu mwishoni nikawa napitia miamala, nikagundua hiyo hela iliyokatwa haikurudi kwenye akaunti.
 
Hivi hizi changamoto huwa zinawachagua watu? Binafsi sijapata hizo shida mara zote, na nimekuwa mteja wa Nmb nikitumia hasa huduma zao za kifedha kwa njia ya simu. App yao ipo poa sana.
 
Hivi hizi changamoto huwa zinawachagua watu? Binafsi sijapata hizo shida mara zote, na nimekuwa mteja wa Nmb nikitumia hasa huduma zao za kifedha kwa njia ya simu. App yao ipo poa sana.
Acha upumbafu wako hawa jamaa ni vimeo
 
Hivi hizi changamoto huwa zinawachagua watu? Binafsi sijapata hizo shida mara zote, na nimekuwa mteja wa Nmb nikitumia hasa huduma zao za kifedha kwa njia ya simu. App yao ipo poa sana.
Nakuunga mkono, Mimi ni mtumiaji wa Nmb App kwa kweli sijawahi kutana changamoto.

Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
 
Sio mara moja nanunua vocha kwenye ATM halafu Vocha haifiki kwangu, tena napata risiti kuwa huduma imekamilika. Mwanzo nilidhani ile vocha itanifikia baadae lakini wapi.

Je, kuna watumishi ambao sio waaminifu huwa wanaiba kwa mitindo hii?
Ndio hasara ya kuwa mteja wa Benki ya makabwela 🤣🤣
 
Back
Top Bottom