Benki ya maendeleo ya kilimo

P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
6,029
Points
1,500
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
6,029 1,500
Wadau kuna mtu humu ndani anauzoefu na hii banki
Labda amewahi kuomba mkopo atupe uzoefu wake
Nahisi hii inaweza kuwa fursa nzuri kama tukiitumia vizuri
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
6,029
Points
1,500
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
6,029 1,500
Aisee
Hakuna mkulima amewahi apply hii?
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,361
Top