Benard Membe Na Dkt. John Magufuli

Benard Membe Na Dkt. John Magufuli

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Posts
9,880
Reaction score
5,766
akiwa na JPM-Dodoma.PNG
 
Nawashangaa watu wanaojidanganya kuwa CCM wanaweza kuvurugana.
 
Nawashangaa watu wanaojidanganya kuwa CCM wanaweza kuvurugana.
 
Kumbe toka kipindi cha kampeni
Mh.Dr.JPM alijitabulisha kwa mavazi yake,
sijui kama mmeona nilichokiona,
Kuna kijani iliyokolea na kijani iliyopauka
kwa mtizamo wangu ni vitu viwili tofauti.
 
Kumbe toka kipindi cha kampeni
Mh.Dr.JPM alijitabulisha kwa mavazi yake,
sijui kama mmeona nilichokiona,
Kuna kijani iliyokolea na kijani iliyopauka
kwa mtizamo wangu ni vitu viwili tofauti.


Rangi ya dhahabu (ndaliyours) na njano
 
Ccm Kwa Fitna
Leo Hao Watu Ndiyo Agenda Wakati Wote Walikuwa Vema
 
Back
Top Bottom