Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
Inategemea kama ID yako inavyojieleza Pilao tu Chali.

Tulia ndugu yangu, vijana wengi sana hapa wanajitambulisha makamanda wa CHADEMA kutafuta kazi/ nafasi ndani ya chama, wakizikosa ndio utawasikia wanahama, wanahaha.. usizungumzie pilau ndugu hatujuani mimi sitafuti kitu hapa... nafanya kazi kwa bidii na kwa mikono yangu na Mungu ananineemesha kila uchwao, sitegemei hata senti ya mwanaume toka nimalize form four..jiulize wewe ulikuwa wapi miaka hiyo, na hawa wasaka tonge wako hapa wa kujiita makamanda njaa walikuwa wapi..hata kazi za uhakika hawana.... unategemea watadumu chadema hata siku mbili na umri unakwenda?
 
Pro-Chadema wengi wamepata mshtuko wamekuwa wakiwa sana wengine wamechanganyikiwa.
 
Tulia ndugu yangu, vijana wengi sana hapa wanajitambulisha makamanda wa CHADEMA kutafuta kazi/ nafasi ndani ya chama, wakizikosa ndio utawasikia wanahama, wanahaha.. usizungumzie pilau ndugu hatujuani mimi sitafuti kitu hapa... nafanya kazi kwa bidii na kwa mikono yangu na Mungu ananineemesha kila uchwao, sitegemei hata senti ya mwanaume toka nimalize form four..jiulize wewe ulikuwa wapi miaka hiyo, na hawa wasaka tonge wako hapa wa kujiita makamanda njaa walikuwa wapi..hata kazi za uhakika hawana.... unategemea watadumu chadema hata siku mbili na umri unakwenda?
Aliwanzalo Mjinga ndilo litakalomtokea ID yake ni kielelezo cha IQ yako ilipoishia.
 
Hahahahaaaa yaani itafikia muda niache tu bifu na wewe yaani hata mafundisho ya mungu umeanza kuyaacha Faizyfox

Swali rahisi sana hilo. Hutaki kukopa ili wananchi wako wakienda Mwanza au Bukoba kutoka Dar wapitie Kenya, wakishikwa na Al Shabab? utasema nini?

Kuna mijitu humu ni mipunguani ya ukweli.
 
Swali rahisi sana hilo. Hutaki kukopa ili wananchi wako wakienda Mwanza au Bukoba kutoka Dar wapitie Kenya, wakishikwa na Al Shabab? utasema nini?

Kuna mijitu humu ni mipunguani ya ukweli.
Punguani ni wewe IQ Ya Madrasa.
 
Aliwanzalo Mjinga ndilo litakalomtokea ID yake ni kielelezo cha IQ yako ilipoishia.

IQ unaijua wewe ta..ira? au unakurupuka tu hapa... tulia unyolewe Alex.. wewe unavyohaha tu hapa nimekuzidi kila kitu, hadi points za JF, hadi Likes, sasa jiulize nani ana IQ ndogo hapa...
 
Swali rahisi sana hilo. Hutaki kukopa ili wananchi wako wakienda Mwanza au Bukoba kutoka Dar wapitie Kenya, wakishikwa na Al Shabab? utasema nini?

Kuna mijitu humu ni mipunguani ya ukweli.

Ila Faizyfox huwa najiuliza kama itatokea siku nikakuona live yaani tacheka sana maana muda mwingine busara zinakutembelea muda mwingine unavuga chizi!! kwaaaaaaaaa
 
Ben anaban anatamani aje ama athibitishe ama akanushe lakini kashindwa
 
IQ unaijua wewe ta..ira? au unakurupuka tu hapa... tulia unyolewe Alex.. wewe unavyohaha tu hapa nimekuzidi kila kitu, hadi points za JF, hadi Likes, sasa jiulize nani ana IQ ndogo hapa...
Yale yale kuaminishwa Madrasa kujitoa Muhanga ndio kwenda Mbinguni Jitambue Wewe kiumbe.
 
Ha ha ha ha Umejichanganya wewe kwa upeo wa Madrasa Ben saanane kahama lini?
Unapotoa kejeli kwa Madrassa kumbuka Chadema wapo watu waliopita Madrassa kina Prof Safari, Salum Mwalimu, na UKAWA wapo kina Prof Lipumba, hawa wote wana upeo mdogo?
 
Last edited by a moderator:
CDM mtu akitaka kuamua maamuziyake mna mwita msaliti kwahiyo chama ni cha maraika kwamba hao viongozi hawakosei wasisemwe wala kuulizwa? Ben fanya maamuzi yako tanzania tumesha zowea siasa za chuki NB:MKE MBAYA ANAMSHINDA UNAYEMTAFUTA
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom