Ben Mkapa kanzu na barakhashia vimemkubali kiaina | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ben Mkapa kanzu na barakhashia vimemkubali kiaina

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasubiri apigwe ban na wenye mavazi yao! Te te te te, Benny!
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hili ni vazi si la watu fulani tu, ni vazi la ye yote anayelipenda. Kihistoria hili ni vazi la utamaduni wa watu wa mashariki ya kati ambalo limekuja kuwa kama vazi rasimi la dini za Kiyahudi, kikristo na Kiislamu.

    Ukiona wachungaji huko mashariki ya kati hata wasio na dini huvaa vali hili hata wawapo machungani kuangalia kondoo zao.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hili ni vazi la heshima sana, hakuna ambae anaweza kuva na lisimpendezi.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Umenifurahisha sana Mwali.
    Wakumbuka Speaker Makinda alivyofalia Hijabu alipoenda kumpa pole Rais wa Zanzibar hivi karibuni kufuatia ajali ya meli, alibadilika na kuonekana kama si Makinda tuliyemzoea bali kijana mbichi tu.
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    May be you are right! Nilitaka kusikia Ally Kombo atasemaje! Mkuu vazi hili linapendeza sana; je naruhusiwa kutinga nalo kwa church?
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kama Mheshimiwa Speaker wa bunge la Muungano wa Tanzania alivyotinga Ikulu ya Zanzibar na hijabu, vazi lina mvuto wa aina yake na kumbadili kabisa mwonekano wake.
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu Candid Scope!
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kashiba ftari, tumbo juu juu
     
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kweli kapendeza kwa vazi lake japo hofu yangu ni ukaaji wakati wa kufuturu! Kwa kitambii chake kukaa jamvini na kukunja miguu nahisi itakuwa kazi ngumu kama ngamia kupita katika tundu la sindano...
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,564
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Big Ben, kanzu imekaa mahala pake...
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama linapendeza kila mtu, basi tulichague liwe vazi la kitaifa!!!!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Umesahau, na konyagi zimekaa mahala pake stahiki pia!!
     
  14. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu hapo bora angevaa kama alivyovaa mkuu wa mkoa.
     
  15. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    chinga one!
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Aah wap! Alikuwa kama mchawi wa Mombasa
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Acha kwikwi wewe...
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Ukikutana naye usiku si unaweza kutoka nduki ukadhani umekutana na JINI?
     
  19. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ni kweli linawapendeza na inaonekana bila shaka kuwa ni wazee wa ubwabwa wa kweli.
     
  20. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 773
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    kwa hiyo wewe ujuavyo, yeyote akivaa hivyo ni mzee wa ubwabwa?? ok, ila tu isije ikawa ni tusi au kijidharau fulani hivi. ni vazi zuri na linaenda na ustaarabu wa hali ya juu kabisa. ila kwa anayejua maana yake, kwa asiye jua sishangai kukejeli.
     
Loading...