mogulnoise
JF-Expert Member
- Oct 28, 2014
- 2,445
- 5,554
Sipangiwi
Vyerehani 4 aka vwonderhalafu wakitumbuliwa tumepata nin?
Andika Kiswahili tu tutaelewa.Just stay tune...
Ataanza yule baba mamviNilifikiri yuko njiani ku disappear...
Nilifikiri yuko njiani ku disappear.
Dah??? Mkuu kulikoniNilifikiri yuko njiani ku disappear..
Na huo ndio ungekuwa uamuzi mubashara kwa maendeleo ya nchi kiuchumi na ustaarabu maana umepotea.Hata akijitumbua Mwenyewe bomba tu
Natamani iwe hivyo.Nchemba ametuangusha Kibiti na Mwakyembe ametupiga kwenye engine za train.Sitamani kuwaona wakiwa watumishi wa serikali.Habari wanajamvi,
Napenda muamini ndugu zangu, Mh. JPM yupo njiani kuwatumbua Mh Mwakyembe na Mh Nchema.
Issue ya KIBITI itamsogeza Mh Nchema pembeni na issue ya MAKONTENA itamsogeza Mh Mwakyembe pembeni.
Muda ni Mwalimu Mzuri, tuvute tu subira.
halafu wakitumbuliwa tumepata nin?
Duh!Nilifikiri yuko njiani ku disappear...