Fanya muamala wa buku kwangu wa muda wa maongezi afu uonyeshe hapa jukwaani ili tuamini kweli ni Bela ndogo kwako mkuu ama kwa member yeyoteHela ndogo mno hiyo!
Kama jina lako linavyonasibu tehe ngoja upewe utupe mrejeshoOoh really.?! Nipe cash ni buy myself huku kwa kitaa niprove
Kaulizie bei ya chivas regal halafu uje utoe huo utopolo wako wa enesy
Duh,Ka vodka flan disposable vinauzwa 2000
Unadhani atapeana huyo??Kama jina lako linavyonasibu tehe ngoja upewe utupe mrejesho
Say what?Standards.
As long as you are happy and are paying your own bills then enjoy yourself.Aah naishi kwa uwezo wangu kitu serenget lite baridiiii nikiwa nayo nakunywa heineken [emoji482] siku zingine wine zangu za kawaida image,Dodoma wine [emoji485] ndio kauwezo kangu
Ukinywa inaongeza nguvu za kiume au mkojo wake ni tofauti na wa balimi
valeu na k vant ndio mambo yake hayoUkinywa inaongeza nguvu za kiume au mkojo wake ni tofauti na wa balimi..!?
ukinywa valeu kama huna demu unapanda mnaziUkinywa inaongeza nguvu za kiume au mkojo wake ni tofauti na wa balimi..!?
Hizo mnywaji wa enes atasema zinauwa nguvu za kiume 🤪Aah naishi kwa uwezo wangu kitu serenget lite baridiiii nikiwa nayo nakunywa heineken [emoji482] siku zingine wine zangu za kawaida image,Dodoma wine [emoji485] ndio kauwezo kangu
Ngoja tuungame kwanza ndio tupate jibuUnadhani atapeana huyo??
Hhahhahaa ila ww kichwa moto sanaUnaongelea 'enesy' ipi?
Acha ndio nature ya binadamu....Ubinafsi.Hapo kuna mtu anaratiba ya kunywa kila wik,nenda kaombe msaada tu wa 500k uboost biashara yako uone ka utapewa
Nasikia ukiinywa hii,hufi hadi utimize miaka 100.Halafu unaenda kuikojoa?
Hahahaa inauma...lakini bora utafute kwa ngv zako.hela za kupewa hazinaga sana kulastHapo kuna mtu anaratiba ya kunywa kila wik,nenda kaombe msaada tu wa 500k uboost biashara yako uone ka utapewa