Behind the curtain: September 11

BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
2,016
Points
2,000
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
2,016 2,000
Am Not sure kama Osma Bin Laden aliuwawa! Nakumbuka tukio hilo vizuri kipindi Niko chuo....Baada ya tukio hilo Picha za aliekua anasemekana Osama kapigwa risas na kuuwa zilianza kuvujua from MSM or mainstream Media km CNN,SkyNews,BBC ambazo zinaeleweka kwa propaganda cha Ajabu Television ya IRAN [HASHTAG]#PressTV[/HASHTAG] wakaonesha hizo picha kua zipo muda mrefu sana na sio OSAMA km tulivoaminshwa na MSM kwan zilikua ni PhotoShop za CIA kuuaminisha ulimwengu km kawaida yao baada ya apo PressTV ikazuiliwa Mara ikaondolewa kwenye satellite ktk nchi za US na Ulaya maana ilikua inaziaibisha agenda za wazungu... [HASHTAG]#Edward[/HASHTAG] Snoden mwana intelligensia upande wa Cyber baada ya Ku defect na kuhamia Russia alitoa siri nyingi sana na mipango ya CIA iliyokua inafanya kwa serikal ya Russia na alisema US hawajamuua [HASHTAG]#Osama[/HASHTAG] zile picha ni uongo ikasadifiana na Wana intelijensia wa Iran kua Osama hajauwawa....Lazima Tujiulize kwann Movie nzima ya kumkamata Osama haijaoneshwa? Kwann US wakimbilie harakaharaka kusema kua wamemzika Baharini kwa Taratibu za dini ya Kiislamu nauku waislam hawaziki Bararini! Kwann US baada ya usumbufu wote ule tunategemea wangemuonesha OSAMa live kwenye makumbusho kua ndo hili gaidi kila mtu akashuhidia....Kwa minajiri Hiyo Osama inasemekana either alikufa kwa maradhi miaka ya nyuma au alikamatwa na yupo hai....Kuhusu Sep11 hili tukio ni lakupangwa na wahusika wakuu ni US,Israel na Saud Arabia hawa ndo walio injinia kila kitu kwan kwa sequrity ya viwanja vya ndege na ujasusi wa US tusingetegemea ayo kufanyika very smoothly.... Kabla ya Trump kuingia Madarakan aliituhumu Saud Arabia moja kwa moja km mihusika mkuu maana kati ya magaidi wote hijackers 11 au 19 kati yao walikua RAIA wa Saud Arabia wachambuz wakajua sasa mpango wa kuivamia Saud umefika lakin ktk list ya uvamiz Saud haijafikiwa ila Iran kwanza so Saud ikawa under pressure ikaanza kujisogeza Russia baada ya Trump kua Rais ajabu ziara yake ya kwanza akaitembelea Saudi nchi ambayo aliituhumu....Juzi serikal ya US kupitia CIA wakaanza Ku release classified Documents ambazo wanasema walizikuta kwa Osama na wakaituhumu moja kwa moja IRAN kua alikua na mafungamano na OSAMA/Al qaeeda kua walikua na mpango wakuishambulia Saud na vituo vya kijeshi vya US vilivyoko mashariki ya kati tukaona Presha na km kawaida MSM vituo vya vya habari za kipropaganda vikaituhumu IRAN uku US,SAUD,Israel,France wakiishutumu IRAN kwa kufadhiri ugaidi lakin kwakua IrAn nae ana vituo vyake vya Habari nae akapambana tuakashangaa US wakaifutia usajir Russia Today au RT uko Marekan maana vyote hivi vinafichua hadaa za MSM kama walivoaminisha ulimwengu kua IRAK and Sadam Hussein ana miliki silaha za maangamizi na akavamiwa...Sasa Republican ipo madarakan na hawa wanamafungamano na Jews wa Israel ili kutimiza agenda za Israel middle East ni kuzivamia na kuharibu nchi hizo uku Israel ikipewa $3Bil US annually as military aid na US ili iwe super power na ndo maana unaona US kajipenyeza Syria na anasingizia karuhusiwa na UN japo UN wamekana hivyo alie baki mkorofi ni IRAN ndo maana unaona Israeli anashawishi US aendelee kumuwekea vikwazo vya silaha na kiuchumi japo hawa waajemi wa Iran ni wabishi mno wakaanza kutengeneza silaha zao wakaanzisha makundi km Hezbollah na wali equip kisilaha vizuri na lipo pembezon mwa Israel...
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,902
Points
2,000
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,902 2,000
Am Not sure kama Osma Bin Laden aliuwawa! Nakumbuka tukio hilo vizuri kipindi Niko chuo....Baada ya tukio hilo Picha za aliekua anasemekana Osama kapigwa risas na kuuwa zilianza kuvujua from MSM or mainstream Media km CNN,SkyNews,BBC ambazo zinaeleweka kwa propaganda cha Ajabu Television ya IRAN [HASHTAG]#PressTV[/HASHTAG] wakaonesha hizo picha kua zipo muda mrefu sana na sio OSAMA km tulivoaminshwa na MSM kwan zilikua ni PhotoShop za CIA kuuaminisha ulimwengu km kawaida yao baada ya apo PressTV ikazuiliwa Mara ikaondolewa kwenye satellite ktk nchi za US na Ulaya maana ilikua inaziaibisha agenda za wazungu... [HASHTAG]#Edward[/HASHTAG] Snoden mwana intelligensia upande wa Cyber baada ya Ku defect na kuhamia Russia alitoa siri nyingi sana na mipango ya CIA iliyokua inafanya kwa serikal ya Russia na alisema US hawajamuua [HASHTAG]#Osama[/HASHTAG] zile picha ni uongo ikasadifiana na Wana intelijensia wa Iran kua Osama hajauwawa....Lazima Tujiulize kwann Movie nzima ya kumkamata Osama haijaoneshwa? Kwann US wakimbilie harakaharaka kusema kua wamemzika Baharini kwa Taratibu za dini ya Kiislamu nauku waislam hawaziki Bararini! Kwann US baada ya usumbufu wote ule tunategemea wangemuonesha OSAMa live kwenye makumbusho kua ndo hili gaidi kila mtu akashuhidia....Kwa minajiri Hiyo Osama inasemekana either alikufa kwa maradhi miaka ya nyuma au alikamatwa na yupo hai....Kuhusu Sep11 hili tukio ni lakupangwa na wahusika wakuu ni US,Israel na Saud Arabia hawa ndo walio injinia kila kitu kwan kwa sequrity ya viwanja vya ndege na ujasusi wa US tusingetegemea ayo kufanyika very smoothly.... Kabla ya Trump kuingia Madarakan aliituhumu Saud Arabia moja kwa moja km mihusika mkuu maana kati ya magaidi wote hijackers 11 au 19 kati yao walikua RAIA wa Saud Arabia wachambuz wakajua sasa mpango wa kuivamia Saud umefika lakin ktk list ya uvamiz Saud haijafikiwa ila Iran kwanza so Saud ikawa under pressure ikaanza kujisogeza Russia baada ya Trump kua Rais ajabu ziara yake ya kwanza akaitembelea Saudi nchi ambayo aliituhumu....Juzi serikal ya US kupitia CIA wakaanza Ku release classified Documents ambazo wanasema walizikuta kwa Osama na wakaituhumu moja kwa moja IRAN kua alikua na mafungamano na OSAMA/Al qaeeda kua walikua na mpango wakuishambulia Saud na vituo vya kijeshi vya US vilivyoko mashariki ya kati tukaona Presha na km kawaida MSM vituo vya vya habari za kipropaganda vikaituhumu IRAN uku US,SAUD,Israel,France wakiishutumu IRAN kwa kufadhiri ugaidi lakin kwakua IrAn nae ana vituo vyake vya Habari nae akapambana tuakashangaa US wakaifutia usajir Russia Today au RT uko Marekan maana vyote hivi vinafichua hadaa za MSM kama walivoaminisha ulimwengu kua IRAK and Sadam Hussein ana miliki silaha za maangamizi na akavamiwa...Sasa Republican ipo madarakan na hawa wanamafungamano na Jews wa Israel ili kutimiza agenda za Israel middle East ni kuzivamia na kuharibu nchi hizo uku Israel ikipewa $3Bil US annually as military aid na US ili iwe super power na ndo maana unaona US kajipenyeza Syria na anasingizia karuhusiwa na UN japo UN wamekana hivyo alie baki mkorofi ni IRAN ndo maana unaona Israeli anashawishi US aendelee kumuwekea vikwazo vya silaha na kiuchumi japo hawa waajemi wa Iran ni wabishi mno wakaanza kutengeneza silaha zao wakaanzisha makundi km Hezbollah na wali equip kisilaha vizuri na lipo pembezon mwa Israel...
Aisee hii ungeanzishia uzi wake ingekua mali sana.
 
Undercover_Bot

Undercover_Bot

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2018
Messages
361
Points
500
Undercover_Bot

Undercover_Bot

JF-Expert Member
Joined May 8, 2018
361 500
Am Not sure kama Osma Bin Laden aliuwawa! Nakumbuka tukio hilo vizuri kipindi Niko chuo....Baada ya tukio hilo Picha za aliekua anasemekana Osama kapigwa risas na kuuwa zilianza kuvujua from MSM or mainstream Media km CNN,SkyNews,BBC ambazo zinaeleweka kwa propaganda cha Ajabu Television ya IRAN [HASHTAG]#PressTV[/HASHTAG] wakaonesha hizo picha kua zipo muda mrefu sana na sio OSAMA km tulivoaminshwa na MSM kwan zilikua ni PhotoShop za CIA kuuaminisha ulimwengu km kawaida yao baada ya apo PressTV ikazuiliwa Mara ikaondolewa kwenye satellite ktk nchi za US na Ulaya maana ilikua inaziaibisha agenda za wazungu... [HASHTAG]#Edward[/HASHTAG] Snoden mwana intelligensia upande wa Cyber baada ya Ku defect na kuhamia Russia alitoa siri nyingi sana na mipango ya CIA iliyokua inafanya kwa serikal ya Russia na alisema US hawajamuua [HASHTAG]#Osama[/HASHTAG] zile picha ni uongo ikasadifiana na Wana intelijensia wa Iran kua Osama hajauwawa....Lazima Tujiulize kwann Movie nzima ya kumkamata Osama haijaoneshwa? Kwann US wakimbilie harakaharaka kusema kua wamemzika Baharini kwa Taratibu za dini ya Kiislamu nauku waislam hawaziki Bararini! Kwann US baada ya usumbufu wote ule tunategemea wangemuonesha OSAMa live kwenye makumbusho kua ndo hili gaidi kila mtu akashuhidia....Kwa minajiri Hiyo Osama inasemekana either alikufa kwa maradhi miaka ya nyuma au alikamatwa na yupo hai....Kuhusu Sep11 hili tukio ni lakupangwa na wahusika wakuu ni US,Israel na Saud Arabia hawa ndo walio injinia kila kitu kwan kwa sequrity ya viwanja vya ndege na ujasusi wa US tusingetegemea ayo kufanyika very smoothly.... Kabla ya Trump kuingia Madarakan aliituhumu Saud Arabia moja kwa moja km mihusika mkuu maana kati ya magaidi wote hijackers 11 au 19 kati yao walikua RAIA wa Saud Arabia wachambuz wakajua sasa mpango wa kuivamia Saud umefika lakin ktk list ya uvamiz Saud haijafikiwa ila Iran kwanza so Saud ikawa under pressure ikaanza kujisogeza Russia baada ya Trump kua Rais ajabu ziara yake ya kwanza akaitembelea Saudi nchi ambayo aliituhumu....Juzi serikal ya US kupitia CIA wakaanza Ku release classified Documents ambazo wanasema walizikuta kwa Osama na wakaituhumu moja kwa moja IRAN kua alikua na mafungamano na OSAMA/Al qaeeda kua walikua na mpango wakuishambulia Saud na vituo vya kijeshi vya US vilivyoko mashariki ya kati tukaona Presha na km kawaida MSM vituo vya vya habari za kipropaganda vikaituhumu IRAN uku US,SAUD,Israel,France wakiishutumu IRAN kwa kufadhiri ugaidi lakin kwakua IrAn nae ana vituo vyake vya Habari nae akapambana tuakashangaa US wakaifutia usajir Russia Today au RT uko Marekan maana vyote hivi vinafichua hadaa za MSM kama walivoaminisha ulimwengu kua IRAK and Sadam Hussein ana miliki silaha za maangamizi na akavamiwa...Sasa Republican ipo madarakan na hawa wanamafungamano na Jews wa Israel ili kutimiza agenda za Israel middle East ni kuzivamia na kuharibu nchi hizo uku Israel ikipewa $3Bil US annually as military aid na US ili iwe super power na ndo maana unaona US kajipenyeza Syria na anasingizia karuhusiwa na UN japo UN wamekana hivyo alie baki mkorofi ni IRAN ndo maana unaona Israeli anashawishi US aendelee kumuwekea vikwazo vya silaha na kiuchumi japo hawa waajemi wa Iran ni wabishi mno wakaanza kutengeneza silaha zao wakaanzisha makundi km Hezbollah na wali equip kisilaha vizuri na lipo pembezon mwa Israel...
yes kabisa upo sawa kabisa mkuu
 
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,861
Points
2,000
innocentkirumbuyo

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,861 2,000
Am Not sure kama Osma Bin Laden aliuwawa! Nakumbuka tukio hilo vizuri kipindi Niko chuo....Baada ya tukio hilo Picha za aliekua anasemekana Osama kapigwa risas na kuuwa zilianza kuvujua from MSM or mainstream Media km CNN,SkyNews,BBC ambazo zinaeleweka kwa propaganda cha Ajabu Television ya IRAN [HASHTAG]#PressTV[/HASHTAG] wakaonesha hizo picha kua zipo muda mrefu sana na sio OSAMA km tulivoaminshwa na MSM kwan zilikua ni PhotoShop za CIA kuuaminisha ulimwengu km kawaida yao baada ya apo PressTV ikazuiliwa Mara ikaondolewa kwenye satellite ktk nchi za US na Ulaya maana ilikua inaziaibisha agenda za wazungu... [HASHTAG]#Edward[/HASHTAG] Snoden mwana intelligensia upande wa Cyber baada ya Ku defect na kuhamia Russia alitoa siri nyingi sana na mipango ya CIA iliyokua inafanya kwa serikal ya Russia na alisema US hawajamuua [HASHTAG]#Osama[/HASHTAG] zile picha ni uongo ikasadifiana na Wana intelijensia wa Iran kua Osama hajauwawa....Lazima Tujiulize kwann Movie nzima ya kumkamata Osama haijaoneshwa? Kwann US wakimbilie harakaharaka kusema kua wamemzika Baharini kwa Taratibu za dini ya Kiislamu nauku waislam hawaziki Bararini! Kwann US baada ya usumbufu wote ule tunategemea wangemuonesha OSAMa live kwenye makumbusho kua ndo hili gaidi kila mtu akashuhidia....Kwa minajiri Hiyo Osama inasemekana either alikufa kwa maradhi miaka ya nyuma au alikamatwa na yupo hai....Kuhusu Sep11 hili tukio ni lakupangwa na wahusika wakuu ni US,Israel na Saud Arabia hawa ndo walio injinia kila kitu kwan kwa sequrity ya viwanja vya ndege na ujasusi wa US tusingetegemea ayo kufanyika very smoothly.... Kabla ya Trump kuingia Madarakan aliituhumu Saud Arabia moja kwa moja km mihusika mkuu maana kati ya magaidi wote hijackers 11 au 19 kati yao walikua RAIA wa Saud Arabia wachambuz wakajua sasa mpango wa kuivamia Saud umefika lakin ktk list ya uvamiz Saud haijafikiwa ila Iran kwanza so Saud ikawa under pressure ikaanza kujisogeza Russia baada ya Trump kua Rais ajabu ziara yake ya kwanza akaitembelea Saudi nchi ambayo aliituhumu....Juzi serikal ya US kupitia CIA wakaanza Ku release classified Documents ambazo wanasema walizikuta kwa Osama na wakaituhumu moja kwa moja IRAN kua alikua na mafungamano na OSAMA/Al qaeeda kua walikua na mpango wakuishambulia Saud na vituo vya kijeshi vya US vilivyoko mashariki ya kati tukaona Presha na km kawaida MSM vituo vya vya habari za kipropaganda vikaituhumu IRAN uku US,SAUD,Israel,France wakiishutumu IRAN kwa kufadhiri ugaidi lakin kwakua IrAn nae ana vituo vyake vya Habari nae akapambana tuakashangaa US wakaifutia usajir Russia Today au RT uko Marekan maana vyote hivi vinafichua hadaa za MSM kama walivoaminisha ulimwengu kua IRAK and Sadam Hussein ana miliki silaha za maangamizi na akavamiwa...Sasa Republican ipo madarakan na hawa wanamafungamano na Jews wa Israel ili kutimiza agenda za Israel middle East ni kuzivamia na kuharibu nchi hizo uku Israel ikipewa $3Bil US annually as military aid na US ili iwe super power na ndo maana unaona US kajipenyeza Syria na anasingizia karuhusiwa na UN japo UN wamekana hivyo alie baki mkorofi ni IRAN ndo maana unaona Israeli anashawishi US aendelee kumuwekea vikwazo vya silaha na kiuchumi japo hawa waajemi wa Iran ni wabishi mno wakaanza kutengeneza silaha zao wakaanzisha makundi km Hezbollah na wali equip kisilaha vizuri na lipo pembezon mwa Israel...
Kama akuuwawa na marekani yupo wapi kama alikufa kwa maradhi siku za nyuma mifupa yake ipo wapi na ni wapi alizikwa mimi naamini kama osama akuuwawa na marekani basi wao ndio wanaye tofauti na hapo akuna mtu yeyote duniani anayeweza kumuonyesha osama
 
Loverness

Loverness

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2014
Messages
655
Points
1,000
Loverness

Loverness

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2014
655 1,000
Haya yote nani aliyatoa hadharani ilihali ilikua kama siri ya watu walioshiriki iyo mission tu.
Nianze kwa kukujibu hivi",.
Kama una amini hakuna adui au rafiki wa kudumu jua vitu vinawekwa wazi na adui au rafiki.Vile vile kama unaamini hakuna siri ya watu wawili basi hivi ndivyo basi siri huvuja.
Siri hizi hutolewa pale 1.)Mtuhumiwa/watuhumiwa kukamatwa (kubananishwa kirafiki na kiadhabu) na kutoa siri na,
2.) Wanaoratibu mambo haya kukengeuka mf. jasusi kukimbia shirika na kuhamia upande wa pili mf, mzuri ni Edward Snowden.

Hivi ndivyo hizi zilizokua siri huwekwa hadharani,
 

Forum statistics

Threads 1,336,205
Members 512,562
Posts 32,530,421
Top