Beach beach beach beach

Von Mo

JF-Expert Member
May 7, 2012
1,823
2,000
Baada ya kuchoka sana na kazi, kesho jumapili(02.12.2012) nataka nitoke na dada moja hapa JF Chit Chat nikatembee Beach. Nitafurahi sana kama atajitokeza kwa kuni PM ili tuwasiliane.
 

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
2,000
Taja beach mkuu na eneo husika,beach sio dar tu,isikute beach mavi.na wake za watu lakini ni wadada wa jei efu pia unahitaji kutoka nao?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom