Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Be aware ,rick ross na jeezy ndio wana pesa nyingi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Machozi ya Simba, Mar 8, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,600
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ok guys nadhani tunawajua rick ross na jeezy hawa watu naamini ndio wanasemekana
    wana pesa sana maana wana miliki vituo vingi vinavyo supply cocaine na bangi nchini marekani
    jeezy akishikilia vitUo Los Angels na ross anashikilia vituo Miami

    Naomba maoni juu ya hii subject
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Wana hela ya kula tuuu,ebu mcheki brayan william aka birdman #1 stunna ana buggati kanunua usd 2mils ana maybach kanunua 1.5mils usd,hao kina y.jeezy na ross wana mipunga ya kawaida tu kama ya kina weezy khlifa na bow wow tu,wenye long money kina diddy,50cent(filisehn),jigga etc
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,410
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    una uhakika na unayosema ?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    One hundred for shizzle.
     
  5. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,600
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ushasikia wanauza cocaine na wanaingiza tons of cash birdman a.k.a birdie boy hamna kitu kabisa
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,410
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    embu pitia forbes alafu uniambie mkuu . Hizo data zitakuwa ni za mtaani.
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    shule zikishafunguliwa thread za kipuuzi kama hizi hazitakuwapo ngoja hawa form four waende form five na form six waende vyuoni angalau tupumue
     
  8. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,600
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Jamani msifatilie forbes drug dealer hela zake haziingizwi kwenye forbes
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,410
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    sasa wanajuaje kama wanapesa basi ? Au ndo mambo ya redio mbao ?
     
  10. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,600
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    imagine u are a drug dealer ndio utapata jibu
     
  11. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,332
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Nahisi unaongea kwa hisia zaidi na si ukweli, jay zee ana ela zaidi ya huyo birdman. Kutokana na jarida ya forbes hii ndo list yao
    #1 .Sean “Diddy” Combs Net Worth: $500 million
    #2. Shawn “Jay-Z” Carter Net Worth: $450 million
    #3. Andre “Dr. Dre” Young Net Worth: $250 million
    #4. Bryan “Birdman” Williams Net Worth: $110 million.
    #5.Curtis “50 Cent” Jackson Net Worth: $100 million

    Hiyo ndiyo top five yao according to forbes 2011/2012 sasa wewe sijui hizo habari umezitoa wapi????
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    wewe ujajua,forbes cash king wanatoa aliongiza pesa nyingi kwa mwaka fulani,unaposema birdman ayupo kwenye top five,ina maana kwa huo mwaka lakin kiujumla birdman anatisha kwa mkwanja anakadiriwa kuwa na kama 500 million USD
     
  13. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,332
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Birdman ni #4 na mkwanja anaokadiliwa kuwa nao ni huo $110 million according to forbes sasa wewe source yako ni ipi mimi ukitaka hata link 5 ntakupa. Wewe source ni ipi na forbes si jarida la udaku kama ijumaa.
    Na unaposema aliyeingiza pesa nyingi kwa mwaka sikubaliani na wewe kwakuwa kila msanii aliyepo hapo wameweka mapato yake kuanzia miaka 3 nyuma na jinsi yalivyokuwa yakipanda na overoll wealth aliyo nayo usitake mislead watu kuwa wanatoa tu nani kaongoza kwa mapato kwa mwaka
    Au ndio story za kahawa za wabongo za kuongea kwa hisia tu
     
  14. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,332
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    au kipimo cha utajiri kwako ni magari mheshimiwa?
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Mkuu haujanielewa vizuri nadhani,,,nimesema ross na young jeezy wana mipunga ya kawaida tu kama mipunga ya kina weezy khalifa na bow wow,nikamwambia kama ross na jeezy wana mipunga,je birdman(#1 stunna) utasema ana nini? Nikamwambia wenye hela ndefu ni kina diddy,50cent,jay-z etc,hakuna statement niliyosema kwamba birdman ana hela kuwazidi kina diddy.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Kipimo cha utajiri ni magari anayomiliki,magari yana reflect utajiri(worth ya mfuko) wa mtu,ndio maana sijawahi ona mfanyakazi wa kawaida (civil servant) anapush vogue,porsche,jaguar::: mwaka 2002 birdman alikua na magari ya maana zaidi ya 50 ya kutembelea tu!!! Magari si utajiri lkn yanareflect utajiri wa mtu,haiwezekani upush vogue barabarani halafu kwenye account uwe na elfu60 tu hio kitu haipo!!
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 0
    Unataka watu wasifuatilie Forbes wafuatilie Shiny C ndy anajua kuwa hawa jamaa wanauza mihadarati, tena na vituo vyao Shiny C anavijua lakini FBI hawavifahamu wala Serikali ya Marekani haifahamu maingizo yao isipokuwa Shiny C!!!!!!!! Shule zikifungwa kweli JF inakuwa na vituko.....:A S 13:!
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,332
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Sorry mkuu kweli nlikusoma vibaya nmekurupuka kukujibu kumbe ulikuwa unamjbu shinyc kuwa hao hata birdman hawamfikii wala hujaongelea kama birdman ana ela kuliko jay z.
    Am sorry sasa nimekusoma baada ya kuptia comment yako upya
     
  19. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,600
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    eh eh mjomba sorry nilikuwa naomba tu maoni sio kuniviolate
     
  20. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 733
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Watoto music videos zinawaharibu sana...kila wanachokiona humo wanadhani ndivyo hivyo!!! na wanadhani wanamuziki ndio wenye hela duniani kumbe ni dagaa katika shimo la papa.!
     
Loading...