BBC swahili radio inazidi kushuka kiwango

Kigger

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
483
Points
250

Kigger

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
483 250
Sasa hivi BBC radio imeshuka kiwango sio bbc ile ya miaka ya kipindi cha nyuma, yaani ni kucheka cheka tu muda wote hawana story za msingi
 

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
5,419
Points
2,000

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
5,419 2,000
sasa hivi bbc radio imeshuka kiwango sio bbc ile ya miaka ya kipindi cha nyuma, yani ni kucheka cheka tu mda wote hawana story za msingi
Wamebaki na udaku tu! Hawana wachunguzi wala wachambuzi wa habari, hakika imekuwa radio hovyo kabisa!
 

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
8,111
Points
2,000

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
8,111 2,000
Hakuna makala za uchambuzi zilizofanyiwa tafiti. Hata kwenye mahojiano wanapwaya sana. DW wako vizuri hasa kipindi chao cha saa saba mchana cha MAONI.

Wana interview watu kwa staha nakuwapa nafasi ya kujieleza kwa utulivu na muda wa kutosha
 

Ngai Moko

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Messages
693
Points
1,000

Ngai Moko

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2016
693 1,000
Mambo yanabadilika kadri muda unavyozidi kwenda mbele, cha muhimu inatakiwa na wewe ubadilike, sasa hapo ndio sijui ubadilike vipi na sijui mambo yepi yamebadilika ila nachojua redio zimekua nyingi mfano CRI,
 

Umkonto

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
242
Points
500

Umkonto

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2018
242 500
Nenda kwenye tovuti yao ya Kiswahili unaweza kulia, habari hazieleweki kabisa. Redio ya BBC Swahili haina tofauti na redio za FM za nchini Tanzania kwa sasa.

BBC Swahili bora, ilikuwa ya miaka hiyo, siyo ya sasa.
 

Umkonto

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
242
Points
500

Umkonto

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2018
242 500
Zimebaki redio chache sana za Kimataifa ambazo zinatoa huduma iliyo bora kwa lugha ya Kiswahili. Binafsi, nawapa namba moja DW Swahili. Watangazaji wake wapo siriasi na kazi. BBC Swahili hakuna kitu kwa sasa!
 

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,324
Points
2,000

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,324 2,000
Huyu mtangazaji mpya tokea EARADIO Anazingua kazidisha kucheka.

Pia kuna mdau huko juu kagusia suala la interview hawatoi muda wa kutosha mtu anaelezea jambo hajamaliza within short time anakatishwa halafu wanaendelea na mambo yao.

Imekuwa wasafi fm na redio zingine za kibongo.

Samahani dada Kisanga kama huko humu.
Ujirekebishe.

DW wako vizuri nawapa
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,469
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,469 2,000
sasa hivi bbc radio imeshuka kiwango sio bbc ile ya miaka ya kipindi cha nyuma, yani ni kucheka cheka tu mda wote hawana story za msingi
Kirusi Kimoja ' HATARI ' kilichoingia hapo kiitwacho Scola kikitokea East Africa Radio na East Afrca Television ndicho kimeharibu Kila Kitu japo hata Dada Regina nae amezidisha sana Mizaha na Kuiondoa kabisa ile ' radha ' ya Kipekee ya iliyokuwa BBC ya akina Tido Mhando au hata ile ya kabla ya akina Tido ya Wakongwe. Nakubaliana nawe kwa 100% kuwa BBC ya sasa ' inaboa ' na ina Utoto na Upuuzi mwingi sana tu na nashangaa Kuona hata wenyewe hawajajishtukia katika hili. Siku si nyingi na Wenyewe tutaanza Kuwaita ' Waswahili Waswahili ' kutokana na Utangazaji wao. Wewe Mtu muda wake wote alikuwa anatangaza Kipindi cha ' DADAZ ' cha Wanawake kilichojaa Umbea, Majungu, Uswahili, Utoto na hata tabia za Kihuni ( Kimalaya ) tupu leo hii unamuajiri aje atangaze Kipindi cha Watu Makini na Kinachohitaji Akili Kubwa Kukiendesha kwani Kisiharibike tu Mkuu? Nimependa mno hii ' Observation ' yako na natamani Uongozi wao BBC wasome haya Maoni yetu ili wawahi Kujitathmini na ikiwezekana hata Kujirekebisha kwani bado hawajachelewa kufanya hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,382,423
Members 526,380
Posts 33,828,250
Top