BBC ni wabaguzi na ni wanafiki wakubwa!

BBC ni wabaguzi na ni wanafiki wakubwa!

Mkuu hayo ni kweli wala sio BBC ,ni wakenya ndio wanaharibu kwa kuwa iko Nairobi, washenzi sana hawa.
 
Wenzio bavicha waliambiwa wasusie tbc

wewe susia tu huwapunguzii kitu.

Jf tulikuwa live toka asubuhi,hujapata ulichokitaka?

deo unawatetea bure bbc wanaibagua tz hata watangazaji watz wanaelekea kuisha usije shangaa ripota wa bbc tz ni mkenya, watanzania wengi wamekuwa wakiifatilia bbc lakini mambo yetu mengi hayatangazwi lakini kenya mtu akivunja bakuli tu wameshatangaza, bbc wanaupendeleo wa wazi kwa kenya
 
Teh teh teh kumbe na wewe huwa unawasikia wale mashoga....! Aaaaaaaaa. Miye huwa nasikiliza uhuru na tbc hao waliobaki wote vibaraka wa .....ga
 
Poleni sana zangu ambao hamjaona unafiki wa BBC, kama JK kaongea pumba, ilikuwa sio lazima kuweka hotuba yake, wangemtafuta tu angalau hata mchambuzi mmoja wakamhoji. Na kwenye suala hili la katiba ya Tz BBC wako nyuma kabisa tofauti na ile ya Kenya kipindi kile walikuwa wanaitengea hadi vipindi maalum.
 
Huenda nikasusia kusikiliza/kutazama BBC, kwa sababu ya unafiki wao. Mfano leo wamesoma kwa ufupi sana suala la J Kikwete kuhutubia bunge la katiba, lakini wametoa airtime ya kutosha sana suala la ndoa huko Kenya, na hii tabia imekuendelevu sana kwa BBC. Wanakera sana, wasikilizaji/watazamaji wengi wa lugha ya kiswahili ya BBC ni Watanzania lkn mambo yetu ya muhimu yamekuwa hayapewi kipaumbele kabisa.. Nitasusa hivi karibuni.

Ukitaka kuangalia mipasho ya JK tazama TBC sio BBC, wale wako nakini na habari zenye mashiko mipasho haiwezi kuchukua muda wo mwingi.
 
Mkuu, tatizo kuna kitu ambacho ulitarajia kukisikia kutoka huko kwa kuamini BBC ni shirika kubwa duniani, lakini bahati mbaya haukukipata. Nakushauri uanzishe shirika lako la habari ili uwe unatoa vizuri habari unazozipenda zaidi.

Ruge alishawahi kumjibu Lady Jay Dee hilo jibu sasa na yeye(JIDE) ameanzisha Radio yake 93.7 FM
 
Huenda nikasusia kusikiliza/kutazama BBC, kwa sababu ya unafiki wao. Mfano leo wamesoma kwa ufupi sana suala la J Kikwete kuhutubia bunge la katiba, lakini wametoa airtime ya kutosha sana suala la ndoa huko Kenya, na hii tabia imekuendelevu sana kwa BBC. Wanakera sana, wasikilizaji/watazamaji wengi wa lugha ya kiswahili ya BBC ni Watanzania lkn mambo yetu ya muhimu yamekuwa hayapewi kipaumbele kabisa.. Nitasusa hivi karibuni.

Kumbe wengi tumekwazwa sana na tabia za kibaguzi za BBC na hii haijaanza jana ni MKAKATI wa UK hususani BBC kufifisha taswira ya Tanzania, ukitaka kujua hilo angalia kama walitangaza vya kutosha hata wakati wa mazishi ya Hayati Mwl Julius K. Nyerere, ingekuwa ni Mkenya wangefanya LIVE Coverage. Nahisi kuiondoa BBC moyoni mwangu.
 
Unajua maana ya BBC? Ni Shirika la Utangazaji la Uingereza, nafikiri hilo linapaswa kukupa jibu la Swali lako! ningekuelewa kama ungesema kwa nini TBC yetu haikufanya hivyo!


Shirika gani la uingereza linatumia lugha ya mwalimu nyerere? Hamna lolote hapo. Bbc wamechemka.
 
ni kweli bbc wabaguzi habari nyingi ni za kenya kuliko tanzania
 
Miccm bwana BAVICHA imeingiaje hapa, haya machumia tumbo hovyo sana. watu wanaongelea BBC we we unakurupuka kama una.....
 
😡 1395471569432.jpg
 
Huenda nikasusia kusikiliza/kutazama BBC, kwa sababu ya unafiki wao. Mfano leo wamesoma kwa ufupi sana suala la J Kikwete kuhutubia bunge la katiba, lakini wametoa airtime ya kutosha sana suala la ndoa huko Kenya, na hii tabia imekuendelevu sana kwa BBC. Wanakera sana, wasikilizaji/watazamaji wengi wa lugha ya kiswahili ya BBC ni Watanzania lkn mambo yetu ya muhimu yamekuwa hayapewi kipaumbele kabisa.. Nitasusa hivi karibuni.

Jiulize ni Kwanini ktk Mkapa's Era Mbona Walikuwa Wanazungumzia Sana Masuala Ya Tanzania na Siyo Sasa? Ujue hapo Kuna Tatizo Kwa Huyo Uliyetaka Ajadiliwe ILA Kujibu Swali Lako Nakupinga Kwani Jana BBC Walizungumzia Suala La Hotuba Ya MJOMBA na Mtangazaji Wako Abdul Mohamed Alikuwepo Studioni na Aliitangaza Lakini Leo ( Jumamosi ) Asubuhi ktk Kipindi Chao Mtangazaji Wao Dada Zawadi Machibya Aliizungumzia tena Hadi Akazungumza Na Mchambuzi Wa Siasa na Mhadhiri Wa Chuo Kikuu Bashiru Ally. BBC Huwa Hawabagui Isipokuwa Wanapenda Mno Kushirikiana na Viongozi Wenye Akili Kama Kagame, Museveni na Kenyatta.
 
Asilimia kubwa ya Idhaa ya Kiswahili ya BBC ni Wakenya, unategemea nini?
 
Huenda nikasusia kusikiliza/kutazama BBC, kwa sababu ya unafiki wao. Mfano leo wamesoma kwa ufupi sana suala la J Kikwete kuhutubia bunge la katiba, lakini wametoa airtime ya kutosha sana suala la ndoa huko Kenya, na hii tabia imekuendelevu sana kwa BBC. Wanakera sana, wasikilizaji/watazamaji wengi wa lugha ya kiswahili ya BBC ni Watanzania lkn mambo yetu ya muhimu yamekuwa hayapewi kipaumbele kabisa.. Nitasusa hivi karibuni.

utakuwa umevurugwa tu,wametoa habar ya muda mrefu tu kuhusu hotuba ya jk na ukumbuke kuwa hotuba ilikwenda sambamba na matangazo ya bbc

kama wamekuudhi nenda alijeziirah yenu
 
Back
Top Bottom