BBC ni wabaguzi na ni wanafiki wakubwa!

BBC ni wabaguzi na ni wanafiki wakubwa!

IDEGENDA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Posts
4,492
Reaction score
5,350
Huenda nikasusia kusikiliza/kutazama BBC, kwa sababu ya unafiki wao. Mfano leo wamesoma kwa ufupi sana suala la J Kikwete kuhutubia bunge la katiba, lakini wametoa airtime ya kutosha sana suala la ndoa huko Kenya, na hii tabia imekuendelevu sana kwa BBC.

Wanakera sana, wasikilizaji/watazamaji wengi wa lugha ya kiswahili ya BBC ni Watanzania lkn mambo yetu ya muhimu yamekuwa hayapewi kipaumbele kabisa.. Nitasusa hivi karibuni.
 
Huenda nikasusia kusikiliza/kutazama BBC, kwa sababu ya unafiki wao. Mfano leo wamesoma kwa ufupi sana suala la J Kikwete kuhutubia bunge la katiba, lakini wametoa airtime ya kutosha sana suala la ndoa huko Kenya, na hii tabia imekuendelevu sana kwa BBC. Wanakera sana, wasikilizaji/watazamaji wengi wa lugha ya kiswahili ya BBC ni Watanzania lkn mambo yetu ya muhimu yamekuwa hayapewi kipaumbele kabisa.. Nitasusa hivi karibuni.

Unajua maana ya BBC? Ni Shirika la Utangazaji la Uingereza, nafikiri hilo linapaswa kukupa jibu la Swali lako! ningekuelewa kama ungesema kwa nini TBC yetu haikufanya hivyo!

 
Mkuu, tatizo kuna kitu ambacho ulitarajia kukisikia kutoka huko kwa kuamini BBC ni shirika kubwa duniani, lakini bahati mbaya haukukipata. Nakushauri uanzishe shirika lako la habari ili uwe unatoa vizuri habari unazozipenda zaidi.
 
Mkuu, tatizo kuna kitu ambacho ulitarajia kukisikia kutoka huko kwa kuamini BBC ni shirika kubwa duniani, lakini bahati mbaya haukukipata. Nakushauri uanzishe shirika lako la habari ili uwe unatoa vizuri habari unazozipenda zaidi.

Utata huu nauonaga MMU
 
Huenda nikasusia kusikiliza/kutazama BBC, kwa sababu ya unafiki wao. Mfano leo wamesoma kwa ufupi sana suala la J Kikwete kuhutubia bunge la katiba, lakini wametoa airtime ya kutosha sana suala la ndoa huko Kenya, na hii tabia imekuendelevu sana kwa BBC. Wanakera sana, wasikilizaji/watazamaji wengi wa lugha ya kiswahili ya BBC ni Watanzania lkn mambo yetu ya muhimu yamekuwa hayapewi kipaumbele kabisa.. Nitasusa hivi karibuni.

Mie nishawapiga chini siku nyingi. Mambo mazuri ya Tz hayatangazwi, kila wakitangaza ni yale mabaya tu. Tofauti kabisa na coverage yao kwa Kenya. Masuala ya Kenya hata kama ni ya kijingajinga yanapewa kipaumbele. Was****nzi!
 
Wenzio bavicha waliambiwa wasusie tbc

wewe susia tu huwapunguzii kitu.

Jf tulikuwa live toka asubuhi,hujapata ulichokitaka?
 
Pole mwaya..... lawama ziwe kwa TBC.
 
Mkuu, tatizo kuna kitu ambacho ulitarajia kukisikia kutoka huko kwa kuamini BBC ni shirika kubwa duniani, lakini bahati mbaya haukukipata. Nakushauri uanzishe shirika lako la habari ili uwe unatoa vizuri habari unazozipenda zaidi.

We ni mnafiki tu kama hao BBC...!
 
Wameona mipasho mwanzo mwisho hawana habari ya kurusha hata wangeedit vipi ile hotuba mzee yusuph mtupu hongereni bbc ujinga tupa kule!

Labda kwakuwa haijakufurahisha but it was good dpeech to be honest
 
Hv makao makuu ya BBC, East african si yapo kenya au?
 
Kama TBC yenyewe imeshindwa kutangaza vizuri mambo ya kitaifa hapa Tanzania unategemea BBC ndio ianze kuyatolea macho sahau.Kwanza vyombo vya habari vya kimataifa vilishamchoka huyu mkuu wetu wa kaya,anaonekana hayuko serious,kazi kuzurura tu nchi za watu.Kila siku wazungu wanawauliza Watanzania walio ughaibuni kua Rais wao ana tatizo gani,hamna majibu.
 
Kwani BBC ni mali yako hadi watangaze unachotaka wewe? Una roho ngumu sana . Yaan wewe unaweza hata ukabishana na REDIO
 
Afadhari Dw,rfi na voa-ubaya miredio mingi inajiunga nao sijui kwa nini-BBC ni kama wanaendeleza mambo ya kikoloni vile kichinichini-anyway ndugu usishangae mbona humu kuna jukwaa la Kenya sijui la nini sasa-Upuuzi mtupu
 
BBC ni chombo makini na kina weledi wa kazi yake huku kikiwa kinatoa taarifa kw usawa si kama TBCCM. Au we huzioni yaarita za Tanzania zikitangazwa? Afu isitoshe Kenya ndo makao makuu yao kwa EA.
 
Huenda nikasusia kusikiliza/kutazama BBC, kwa sababu ya unafiki wao. Mfano leo wamesoma kwa ufupi sana suala la J Kikwete kuhutubia bunge la katiba, lakini wametoa airtime ya kutosha sana suala la ndoa huko Kenya, na hii tabia imekuendelevu sana kwa BBC. Wanakera sana, wasikilizaji/watazamaji wengi wa lugha ya kiswahili ya BBC ni Watanzania lkn mambo yetu ya muhimu yamekuwa hayapewi kipaumbele kabisa.. Nitasusa hivi karibuni.

Afadhali hawakuonesha utumbo wa JK...

Viva BBC...
 
Back
Top Bottom