BAVICHA kuileta dunia ya vijana Tanzania

BAVICHA kuileta dunia ya vijana Tanzania

Vyama vya demokrasia vyoote duniani ni vyama vya kidini na vyama vinavyotetea ushoga dunia nzima,wabaguzi sana wakabila na ht wengine ni viongozi wa mashoga na wasagaji.

Chanzo ni gazeti la the daily issues la hispania
.............duuuh! povu linakutoka hatari!! vipi leo utakuwa wapi Mama muuza?
 
Wfaaa kuonewa huruma, unaonyesha una uchu wa POSHO kutoka LUMUMBA, na chanzo chako kutoka HISPANIA UNATIA HURUMA MASIKINI
 
Habari zilizoanza kusambaa duniani jan usiku zinaonyesha kuwa Baraza la Vijana wa CHADEMA (BAVICHA) watakuwa wenyeji wa mkutano wa bodi ya umoja wa vijana wa vyama vya kidemokrasia Duniani (Internationa Young Democrat Union, IYDU) mwezi July.

Taarifa hizo zinaeleza kuwa hii itakuwa mara ya kwanza kwa umoja huo unaoshirikisha nchi zaidi ya 120 ikiwemo BAVICHA kufanya mkutano wake Kusini mwa Jangwa la Sahara na Tanzania chini ya BAVICHA kuwa kichocheo cha kuleta mkutano huo nchini.

IYDU inahusiasha vijana wa vyama vikubwa duniani kama Republican ya Marekani, Consevrative ya Uingereza, CDU ya Ujerumani, kile Chama cha Sarkozi cha Ufaransa. Nchi nyingine zinazoonekana kwenye umoja huo ni Hispania, Denmark, Uswis, Italy, Austarlia Argentina, Ucraine, Ugiriki n.k na kwa africa zinaonekana Ghana, Kenya, Uganda, Namibia, Msumbiji, Tanzania n.k

Kwa hakika hii ni kazi nzuri ya John Heche kama Mwenyekiti wa BAVICHA na Deogratias Munishi kama Katibu Mkuu wa BAVICHA ambao wamejenga hoja na mazingira ya vijana hawa kuwa hapa Tanzania. Huu ni ufanisi wa hali ya juu kwa siasa za kimataifa zinazofanywa na BAVICHA ukiacha zile za ndani ambapo kwa kwa kiasi kikubwa wamevunja unazi wa vijana wa chama cha kijamaa kutawala ulimwengu wa siasa za Vijana Tanzania.

Welldone BAVICHA, Bravoo CHADEMA kwa kuwa na Vijana Mahiri kama Heche na Munishi.

MA CCM WANAONA GELE
 
kweli nimeamin chadema weng hanjielewi na mnafuata mkumbo...yaani nyie kifo chenu chaja
 
Ukiona kijana yuko ccm ujuwe uzeeni atakuwa mchawi!
 
mbona kawaida saaaana. hawa wajinga wataona hili ni bonge la deal!!!!!!! hivi vyama ndio vileeeee visivyojua hata historia za nchi zao na wanapenda kudandia TRENI kwa mbele. wajinga utawajua tuuuu. kukuza mambo ndio zenu mbona!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom