Wivu utakuua, mitaa ya ovyo ya Mwanza ni ile ya miliman kama kule mabatini na igogo au sahara kwa juu, mitaa yote iliyotambarare imepangwa na imepitiwa kwa barabara za lami, hata huko juu kuna mitandao ya barabara za mawe na sewage system nzuri sana ambayo ilipelekea wakenya kuja kujifunza, Arusha jiji haiwez kuizidi Mwanza jiji kwa mtandao wa barabara za lami, au kwa vile tunalilia sana barabara mkajua kweli hakuna barabara, Ilemela peke ake inatosha kubattle na Arusha kwenye upande wa barabara za lami zenye viwango, me sina mengi lakini cha kuongeza Ilemela peke yake inapiga chini Arusha kwenye poshy neighbourhood.