ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,358
- 89,782
Wakuu hakuna battle hapa naona tunaionea Mwanza Bure, haiwezekani inazidiwa na Arusha Kwa Kila kitu 😁😁😁
Ona hapa Sasa kwenye umeme ni aibu,Size ya Mwanza ni Mbeya wote wako bottom 5 😂😂
View: https://twitter.com/TheChanzo/status/1705188838203658494?t=s05hZQxeyzgwLXyPxkZS1A&s=19
Ona hapa Sasa kwenye umeme ni aibu,Size ya Mwanza ni Mbeya wote wako bottom 5 😂😂
View: https://twitter.com/TheChanzo/status/1705188838203658494?t=s05hZQxeyzgwLXyPxkZS1A&s=19