ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 82,952
- 89,165
Acha uchonganishi wewe 🤣🤣Sio maneno yangu ni choice variable👇👇
View attachment 2627339
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Quality Control Kitombile
Atakayeiona Mwanza hapa nampa Laki ya fasta [emoji16][emoji16]View attachment 2628359
Patakua ni Kitangiri
Doto
Kama kawaida uswazi plus ushuani 😁😁Hako ka mandhari kanawatisha watu wa mbeya, huku mwanza kuna hii👇👇
View attachment 2629619
View attachment 2629616
Hapo hamna ushuani hiyo ni watu wa kipato cha kati tu na watu kama wewe, ukitaka sehemu za ushuani we sema nikuletee ushua wenyewe.Kama kawaida uswazi plus ushuani 😁😁
Mwanza hakuna ushuani hata hivyo ,wote ni shaghalabaghala tuu 😁😁Hapo hamna ushuani hiyo ni watu wa kipato cha kati tu na watu kama wewe, ukitaka sehemu za ushuani we sema nikuletee ushua wenyewe.
Wivu utakusababishia stroke😂😂😂Mwanza hakuna ushuani hata hivyo ,wote ni shaghalabaghala tuu 😁😁