producer aliyeproduce ile ngoma unamjua....?...maana hata mziki hauujui.......unavamia industryDiamond mbagala and the likes made him famous in Tz..my number one made him famous in Africa....caption that
Ndio maana nimekwambia nilipost 2 pics I think nimepost kwa makosa lakini nilikua nakusudia ile pic nyingine acha kua mtoto mdogoUmeambiwa vizuri Tanzanian road use white kudivide lanes.....so you have proven that the first photo was indeed false...Leo umeshikwa vizuri sana...thumbs up to Wanjala
Nakupa nyingine hiyo ujifariji Mr wanjala
View attachment 515252
Ulishikwa vizuri sana unatuletea picha za India.....hahaha hahaha hahaha hahaha hahaha hahaha hadi ichoboy ameenda chooKanishika wapi kwani hakuona picha ya pili au unadhani nilipost pic moja tu😀😀😀😀
Nairobi has more millionaires than Tanzania,Rwanda and Uganda combined acha nkuwai linkNiletee source document ambayo ni official na ni world wide known inaonesha millionaires wakenya, nausbiri Mzee wa iPhone 7
najua ushaielewa........[emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Geneusly???????????
Hapo basi, nimetii, Safi sana, mbona hivi panakaa Longido??
Niliona Nyingine hapa safi sana, sijui Shega?
I think Tanzanians mnapenda kuishi in denial sana....ama most of you suffer from selective amnesia. Mnaringa mko na opportunities na gikomba market watanzania wamejaza wakitafuta riziki,hata kwa mjengo wako... mimi nimewahi employ maid mtanzania akikuwa msukuma.Kenya and Tanzania are like siamese twins and we face similar challenges. Infact in reality we are very friendly to Tanzanians but nyinyi mkituona huko kwenu mna tu harass sana.Naomba upumzike tafadhali😀😀😀
Hahahahahah! You are getting flabbergasted with this guys, i see!! It is difficult to understand what happened to them! Is it education system or natural dumbness??Dude your showing us how foolish you are..an entrepreneur is not employed... Waa something needs to be done on this Tanzanian education system.
KiMakosa isn't excuse you've proven to the whole JF that you're a petty lierNdio maana nimekwambia nilipost 2 pics I think nimepost kwa makosa lakini nilikua nakusudia ile pic nyingine acha kua mtoto mdogo
Wakenya wamejaa huku Tanzania wamezaa na hawataki kurudi kwao wanasema Kenya maisha magumu......Tanzania kuna mataifa ya kila aina wanaishi kwa amani na upendoI think Tanzanians mnapenda kuishi in denial sana....ama most of you suffer from selective amnesia. Mnaringa mko na opportunities na gikomba market watanzania wamejaza wakitafuta riziki,hata kwa mjengo wako... mimi nimewahi employ maid mtanzania akikuwa msukuma.Kenya and Tanzania are like siamese twins and we face similar challenges. Infact in reality we are very friendly to Tanzanians but nyinyi mkituona huko kwenu mna tu harass sana.
Wanjala kaelewa na yeye ndio mhusika nashanga wewe umekazana....pilipili ale wanjala ikuwashe wewe vp??????KiMakosa isn't excuse you've proven to the whole JF that you're a petty lier
This guys are very dumb...did you read about maji maji rebellion... They believed water will save them from live bullet's [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ..... Dumbness in Tanzania started way backHahahahahah! You are getting flabbergasted with this guys, i see!! It is difficult to understand what happened to them! Is it education system or natural dumbness??
hakuna kitu kama hicho sisi tupo na ujirani mwema .......sema wew unajishtukia utani na mbwembwe za humu mnazibeba vichwani mwenu nakuchukulia hata uraiani tupo hivyo aisee hatupo ivyo..I think Tanzanians mnapenda kuishi in denial sana....ama most of you suffer from selective amnesia. Mnaringa mko na opportunities na gikomba market watanzania wamejaza wakitafuta riziki,hata kwa mjengo wako... mimi nimewahi employ maid mtanzania akikuwa msukuma.Kenya and Tanzania are like siamese twins and we face similar challenges. Infact in reality we are very friendly to Tanzanians but nyinyi mkituona huko kwenu mna tu harass sana.
Tanzanians in Kenya are beggars...while Kenyans in Tanzania are entrepreneurs...internalize thatWakenya wamejaa huku Tanzania wamezaa na hawataki kurudi kwao wanasema Kenya maisha magumu......Tanzania kuna mataifa ya kila aina wanaishi kwa amani na upendo
ha haaaaa[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]We ni jinga kwa hawa watz Arguing aimlessly... If it was talking we would call it verbal diarrhoea
Hata nyinyi wengine wenu husema bongo pesa ni kidogo....so it depends on an individual. The same way some Britons and Italians fell in love with Kenya and chose to stay here.Wakenya wamejaa huku Tanzania wamezaa na hawataki kurudi kwao wanasema Kenya maisha magumu......Tanzania kuna mataifa ya kila aina wanaishi kwa amani na upendo
Naona thinking capacity yako ni ndogo sanaTanzanians in Kenya are beggars...while Kenyans in Tanzania are entrepreneurs...internalize that
Lia kabsa ata Mara mia..but it has been proven that you dumb lied....you're integrity here is now very low...Wanjala kaelewa na yeye ndio mhusika nashanga wewe umekazana....pilipili ale wanjala ikuwashe wewe vp??????