joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,621
Hahahahaha, don't panic my brother, ni heri kufagia kwa mwarabu kuliko kupigwa risasi na Mungu wenu( Mzungu), kwasababu ya kuingiza mifugo katika ardhi yenu wanayoishikilia tangu UkoloniNi laana ya Kiaarabu kama ya kwenu.Si nyie tu mnalamba matako mwarabu hapo Dar is slum.Unakuta mzee mzima anafagia compound ya Mwarabu eti ako kazini.Bure Midanganyika hii
Kisumu is unplanned villageMidanganyika ni vitu vya ajabu tu...kukuambia tu utuonyeshe mipango miji ya kwenu unaruka na kutoa suruali na mambo ya ajabu tu.Aliyewalaani alitupa ufunguo Indian Ocean
Hahahahhahha ndio maana kuna tofauti kubwa kati yetu na nyie fisi. Utakuta mkenya kasimama barabarani na mabango akitafuta ajira lakini Tanzania sijawahi kuona hata siku moja. Hatustoop to that level. Akifagia uwanja, akiosha vyombo, akilisha nguruwe, ni kazi ya mtu na ni heri inamuingizia pesa za matumizi. We mbwa una kazi gani haswa? au 46% labor force ya kunya ambayo haiko employed huku wazungu na wahindi wakizishikilia ajira, nyie mnafaidika nini? fikiri kabla hujaongea mbwa koko weweNi laana ya Kiaarabu kama ya kwenu.Si nyie tu mnalamba matako mwarabu hapo Dar is slum.Unakuta mzee mzima anafagia compound ya Mwarabu eti ako kazini.Bure Midanganyika hii
Yes I expected such a reply from QA danganyikan now.Thank youHahahahaha, don't panic my brother, ni heri kufagia kwa mwarabu kuliko kupigwa risasi na Mungu wenu( Mzungu), kwasababu ya kuingiza mifugo katika ardhi yenu wanayoishikilia tangu Ukoloni
Wasted sperm.There is nothing absolutely nothing A heck of a danganyikan anezaniambia mimi.Are you even humans?Hahahahhahha ndio maana kuna tofauti kubwa kati yetu na nyie fisi. Utakuta mkenya kasimama barabarani na mabango akitafuta ajira lakini Tanzania sijawahi kuona hata siku moja. Hatustoop to that level. Akifagia uwanja, akiosha vyombo, akilisha nguruwe, ni kazi ya mtu na ni heri inamuingizia pesa za matumizi. We mbwa una kazi gani haswa? au 46% labor force ya kunya ambayo haiko employed huku wazungu na wahindi wakizishikilia ajira, nyie mnafaidika nini? fikiri kabla hujaongea mbwa koko wewe
What is QA?Yes I expected such a reply from QA danganyikan now.Thank you
Tuwe mashetani, mapepo, majini, we don't give a damn! uvumilivu umekushinda umeona urudi kupigana, karibu tena hell, it's even hotter and darker this time. Your call!Mbwa amekuja kuona vile Mashetani wanavyotavuna Albino.wasted sperm kama wewe hata unaongea na binadamu ukifanya nini?
Hivi unajua hata maana ya wasted sperm au unaongea tu kwasabau ni neno la kiingerea ulilokariri?Wasted sperm.There is nothing absolutely nothing A heck of a danganyikan anezaniambia mimi.Are you even humans?
Tihihih...Midanganyikwa kafinywa sehemu nyeti…..Demons.Tuwe mashetani, mapepo, majini, we don't give a damn! uvumilivu umekushinda umeona urudi kupigana, karibu tena hell, it's even hotter and darker this time. Your call!
My million dollar question, wewe unafanya kazi gani? kama sio mlala hoi tuYes I expected such a reply from QA danganyikan now.Thank you
Midanganyika iko na akili gani ya kujifunza.Ujinga tu ya kutumia taxpayers money na kurudi when they are more foolish than they left.Watu wanatoka korea kujifunza alaf nyie kunguni munaleta dharau👇👇👇
Sehemu nyeti ambazo huna! huna hata jinsia wewe ninavyoona. Unauliza swali unajibu kunya tu. Vepe? jibu maswali ninayokuuliza sio kujibu kama some bratTihihih...Midanganyikwa kafinywa sehemu nyeti…..Demons.
Punguza hasira alaf wivu wachiwa watoto wa kike umeskia😃😃😃😃Midanganyika iko na akili gani ya kujifunza.Ujinga tu ya kutumia taxpayers money na kurudi when they are more foolish than they left.
Ahahahaha hebu kwanza nioneshe simu unayotumi screen shot utume hapa😆😆Vidanganyika viko na Mishahara? Kitambo nilikuambia my salary can feed your clan and your Dog for 5 years. There is no argument there
Serikali yenu haina hata senti ya kujisimamia wenyewe. Hadi hela ya budget mnaomba msaada. Let our taxpayers pay for the projects and *** offMidanganyika iko na akili gani ya kujifunza.Ujinga tu ya kutumia taxpayers money na kurudi when they are more foolish than they left.
Unafikiri a Kenyan is like a lazy danganyikan like you who is only waiting for supu ya Pweza ama chipsi mayai.LazybonesMy million dollar question, wewe unafanya kazi gani? kama sio mlala hoi tu
Kawaida ya midanganyika akiwa ameishiwa kabisa.I love this drama.Ahahahaha hebu kwanza nioneshe simu unayotumi screen shot utume hapa😆😆