Dodoma kuna bunge, majengo ya wizara kadhaa na ikulu ofcz,wanaendelea na kujenga balozi na nyumba zingine zakiutawala...wizara zote karibu zinahamia DODOMA, DODOMA sio mji mkubwa kiuchumi wala kimiundombinu bali ni maamuzi ya mda mrefu kua serikal ihamie pale sababu ni katikat ya Tz panafikika kirahisi kutoka pembe zote Za nchiI'm 100% sure you don't know what a capital city is, let me enlighten you kidogo. A capital city houses the following;
1. Major government institutions i.e parliament,State House, embassies, ministry offices e.t.c
2. Economic hub of the country i.e where most businesses and industries are located
3. *The largest city in a country
4. Cultural center.
Which one does Dodoma have??
Yafaa ujipe hata muda kutafiti mzee,tumia hata ramani utajua umeandika pumba.
Ndio...Is Dodoma a capital city ??
Show us tangible prove not wordsNdio...
Nyuma ya pazia bado got haijahamisha shughuli zake zote Dar lakin ndio utambue DODOMA ndio our capital
I'm 100% sure you don't know what a capital city is, let me enlighten you kidogo. A capital city houses the following;
1. Major government institutions i.e parliament,State House, embassies, ministry offices e.t.c
2. Economic hub of the country i.e where most businesses and industries are located
3. *The largest city in a country
4. Cultural center.
Which one does Dodoma have??
I'm 100% sure you don't know what a capital city is, let me enlighten you kidogo. A capital city houses the following;
1. Major government institutions i.e parliament,State House, embassies, ministry offices e.t.c
2. Economic hub of the country i.e where most businesses and industries are located
3. *The largest city in a country
4. Cultural center.
Which one does Dodoma have??
You know nothing my friend, even a simple word "capital city" you can't understand.Hayo nj yakwako unauliza vitu vyakitoto
Ndiyo maana nilipoona unaleta utoto mwingi nikakupa stop kama hayo maswali uwaulize watoto wadogo...kila kitu nimekupa maelekezo ila mwisho wasiku chaajabu unarudiarudia maswali nakujifanya unanielekeza kwakitu ambacho nilishakutolea maelezo
Wacha utoto
No1 is Okey, sasa iyo no2 haina uhalisia wowote acha mbwembwe na porojo kwenye mambo ya msingi, sio lazima iwe economic hub of the country
Nchi yaweza kua na miji mengine yenye viwanda vingi na fedha kibao lakin capital city ikawa imejaa tu majumba ya kiserikal mabalozi nk
Is Dodoma a capital city ??
Wacha kuropoka Yaani wewe kweli haujui lolote kuhusu Dar na isitoshe Dar siyo capital city
Dodoma ndiyo capital city of Tz
Wapi hiyo bunge tuone [emoji23][emoji23][emoji23]. I need a national parliament not regional one .Wasee wa kukariri,kitu mpaka aseme mzungu.wenyewe kwisha kabisa habari yenu.
Bunge liko dodoma,ikulu inafuata na muda si mrefu shughuli zote za kiserikali zitaelekezewa dodoma kama makao makuu.
Wacha majiji ya kibiashara yapate nafasi ya kufanya shughuli zake kwa uhuru.
You know nothing my friend, even a simple word "capital city" you can't understand.
Ombaomba nation
What qualifies Dodoma to be viewed a capital city?
Najua unataka kusema ati Capital city ni Dodoma but in real sense its Dar.
Dodoma kuna bunge, majengo ya wizara kadhaa na ikulu ofcz,wanaendelea na kujenga balozi na nyumba zingine zakiutawala...wizara zote karibu zinahamia DODOMA, DODOMA sio mji mkubwa kiuchumi wala kimiundombinu bali ni maamuzi ya mda mrefu kua serikal ihamie pale sababu ni katikat ya Tz panafikika kirahisi kutoka pembe zote Za nchi
Kisumu started growing after the post election violence before that it had minimal growth but now it's on steroids.
Eldoret is also growing very fast same as Nakuru.
Kisii is also another force to reckon
Najua unataka kusema ati Capital city ni Dodoma but in real sense its Dar.
Investor decides where to put up his/her industries, the government doesn't direct them on where to put up an industry. Investor will consider the following when putting up undustriesHuyo akili hana eti industries....[emoji1][emoji1][emoji1] hajui kama hivyo vitu ni mipango tu yahiali yakiserikali kuamua which place like a government we can build industrial area base
Bimegundua kitu kumbe huyo jamaa ni kilaza kupindukia[emoji1][emoji1][emoji1]
You need thisYah i dont know......crap to u house boy