Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Leo ndani club next door dar es salaamπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡
 
[emoji23]hahaa. Pole nilisahau Tz hakuna Magari. Kama Nairobi pekee iko na Magari mingi kuliko Tz yote? Why would you need such infrastructure anyway. Nakuru Hupitisha goods/passengers from Uganda to Mombasa/Nairobi it needs such infrastructure.
Tuekee overpass dodoma ya nn wakat barabara zote zimepangwa vzr na hakuna foleni za kipuuzi, tunajenga kutokana na uhitaji[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ichoboy the snob. You are allergic to poor people. Hebu fika Tanzania kusini ujionee.
People there live in abject poverty.Ukila chipsi na kuku wengine huko hawapati mlo na serikaliyenui inakana kwamba kuna ukosefu wa chakula Tanzani
 
[emoji23]hahaa. Pole nilisahau Tz hakuna Magari. Kama Nairobi pekee iko na Magari mingi kuliko Tz yote? Why would you need such infrastructure anyway. Nakuru Hupitisha goods/passengers from Uganda to Mombasa/Nairobi it needs such infrastructure.

Shida mkiitishwa source mnaanza kushekisha matak@.

Idadi ya magari yaliyopo dsm pekee yakipangwa hapo nairobi unakosa pa kusimama mpaka uende kule unaitaga metro[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Shida mkiitishwa source mnaanza kushekisha matak@.

Idadi ya magari yaliyopo dsm pekee yakipangwa hapo nairobi unakosa pa kusimama mpaka uende kule unaitaga metro[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nawe tupe source yako
 
Ichoboy the snob. You are allergic to poor people. Hebu fika Tanzania kusini ujionee.
People there live in abject poverty.Ukila chipsi na kuku wengine huko hawapati mlo na serikaliyenui inakana kwamba kuna ukosefu wa chakula Tanzani
Yaani wewe demu hujui kitu kuhusu Tz mikoa ya kusini inazalisha chakula cha kutosha Tz ambacho tunawalisha hadi nyie nyani,viva Tz vp zile mbwa za Turkana hazijafa tu na njaa.
 
Yaani wewe demu hujui kitu kuhusu Tz mikoa ya kusini inazalisha chakula cha kutosha Tz ambacho tunawalisha hadi nyie nyani,viva Tz vp zile mbwa za Turkana hazijafa tu na njaa.
Unatukana nani wewe shoga wa tandale?it's either you bring evidence that Kenyans are monkeys and turkana residents are mongrels or I expose you for who you are
 
Unawashwa Uke sio bure wewe demu. mwaaaaa
Mwanaume ametahiri hawezi watukana watu kama ufanyavyo humu. Mimi huudhika sana ninapoona maneno machafu unayoyaandika humu.wewe ni kichaa kweli. Wawezaje tusi watu ambao hawajakukosea? Huwa unafaidika na nini ukitutusi nyani? Nimekereka zaidi hapo umewaita waturkana mbwa.Kijana,nilikwambia haitakugharimu chochote kuwa na maadili mema. Sitasema chochote zaidi ya haya, lakini acha nikukumbushe kwamba chuma chako ki motoni. Wakati ukiwadia, sidhani kama utapenda wewem
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…