Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Pwahahahahaha.....huko kwa post ya suburbs wanarudia tu mikocheni na oysterbay mara elfu moja........hawa vinyangarika ni kelele tu.....hawana any
😂😂😂kazi yao ni kuitana monkey na housemaid hawana jingine. Halafu mihemko yote wanaielekeza kwangu mkiwashinda. Nairobi haina mpinzani E.A. And still there are new cities coming up. The likes of konza and tatu
 
[emoji23][emoji23][emoji23]kazi yao ni kuitana monkey na housemaid hawana jingine. Halafu mihemko yote wanaielekeza kwangu mkiwashinda. Nairobi haina mpinzani E.A. And still there are new cities coming up. The likes of konza and tatu
Maid mkenya hawezi kubali kuishi Dar...hiyo jua kali uswazini si mchezo. Most Tanzanians think Nairobi is just the cbd.....pwahahahahaha. hawajui kuna thousands of estates
 
Maid mkenya hawezi kubali kuishi Dar...hiyo jua kali uswazini si mchezo. Most Tanzanians think Nairobi is just the cbd.....pwahahahahaha. hawajui kuna thousands of estates
Waganda wamejaa Kenya as domestic workers and watchmen. Wanakuja Kenya maana wanalipwa vizuri. Tzed domestic workers wanalipwa 30000tshs.Walimu wa shule za msingi 100000-200000tshs.Sasa niambie nani mwenye akili timamu anaweza toka Kenya aende kuajiriwa tz.maybe for business purposes only
 
habari ndio hiyo....kama unahasira sana panda juu ya KICC jirushe mpaka chini, mungu atakutumia malaika waje kukuokoa. [emoji23][emoji23][emoji120][emoji120][emoji122][emoji122][emoji122][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…