Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sijawahi kusikia wala kuona
msanii/kiingozi yeyote
Akisema kaenda kutmbelea Slum Dar es salaam
au Tanzania kwa ujumla.

SLUM NI KITU CHA KAWAIDA KENYA
JAPO NI SEHEMU MBAYA KIUKWELI


[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
Hatuna ujanja wa kipuuzi sisi tunajenga kitu chenye floors sio urefu wakuongeza minara tulia baba wewe hua unapima urefu wako umevaa kofia
hehe. akili yako uwa ndogo. building ngapi za Nairobi ziko na mnara?
 
 
hehe. akili yako uwa ndogo. building ngapi za Nairobi ziko na mnara?
Huzijui au uoneshwe wewe nairobi huwez nifundisha kitu hata siku moja nilishakwambia tulia tuli baba wacha mapepe tunanza zamu yetu sasa unahaha nn
 
Sijawahi kusikia wala kuona
msanii/kiingozi yeyote
Akisema kaenda kutmbelea Slum Dar es salaam
au Tanzania kwa ujumla.

SLUM NI KITU CHA KAWAIDA KENYA
JAPO NI SEHEMU MBAYA KIUKWELI


nmejua lazima ufike tu
 
Huzijui au uoneshwe wewe nairobi huwez nifundisha kitu hata siku moja nilishakwambia tulia tuli baba wacha mapepe tunanza zamu yetu sasa unahaha nn

Kuzunguka ndio zako. Ni kama umeenda vita, uko kwa ring, haurushi ngumi yoyote lakini kuruka ruka ndio zako. mi nakuachilia makombora si mchezo
 
Kwani alizopost amepost completed tulia wewe usidandie treni kwa mbele tumeanza ongoing projects kamaliza zake tumeanza sisi
Tena mwambie a delete account yake ya JF. hawezi post Tower na jina lake ni kama hajui tunatumia internet. tutalitafuta na tutalipata.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…